Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

มีปัญหาอยากจะถามชาวน้องปอยหน่อยครับ  

เรื่องมีอยู่ว่า เพื่อนสาวผมคนหนึ่งมีเพื่อนเป็นชาวน้องปอยน่ะครับ เพื่อนพามารู้จักในกลุ่มได้สักระยะละ เวลาเราไปกินไปเที่ยวกินเหล้าที่ไหนเราก็มักจะไปกันเป็นกลุ่มๆ แบบนี้เสมอ

สำหรับผมเองผมชอบผู้หญิงนะครับ แต่ผมก็ไม่ได้รังเกียจหรืออะไรกับคนเพศที่3แบบนี้ ไม่ได้มีทีท่าว่ารังเกียจโดนแตะตัวแล้วขยะแขยง ผงะหนี ไรงี้
เวลาคุยก็คุยได้ รู้จักได้ คุยเล่นคบกันเหมือนคนรู้จักเหมือนเพื่อนคนอื่นๆ ทั่วๆ ไปนั่นแหละ

แต่มาระยะหลังๆ มาเนี่ย ผมรู้สึกว่า น้องเค้ามักจะชอบแอบมองผมบ่อยๆ และบางครั้งก็ยิ้มและเล่นผมเกินเลยเสมอๆ
แต่ที่ลึกไปกว่านั้น เวลาคุยชอบแบบทำไม้ทำมือ แล้วมักเอามือมาวางแถวๆ หน้าขาผมอยู่บ่อยๆ จนบางครั้งก็แกล้งทำมาเป็นไปโดนน้องชายผมบ้างล่ะ ไรงี้
บางครั้งก็โทรนัดชวนไปที่นั่นที่นี่บ้าง เวลาไปเที่ยวกลางคืนตอนเลิกก็มักจะให้ผมไปส่งที่คอนโด (ดันกลับทางเดียวกันซะอีก)

ผมก็ว่า เฮ้ยมันชักยังไงละเนี่ย มาคิดอะไรกับผมแน่ๆ ชักเสียวๆ ละ (น้องเค้าก็รู้นะครับว่าผมชอบผู้หญิง)

ผมเลยมีปัญหาอยากจะถามพี่น้องชาวน้องปอยดูน่ะครับ.. อาจจะเรทไปนิดนะครับแต่อยากรู้จริงๆ จะได้ทำตัวเตรียมใจถูก ว่า....

1. ชาวน้องปอยทุกคนเนี่ย เค้าแบบจ้องกะกินเจี้ยวหวานของผู้ชายใช่ไหมครับ แล้วผมก็กำลังจะโดนกิน +_+
2. ผมเคยได้ยินว่า เพศที่3ชาวน้องปอยเนี่ย "มักจะกินถั่วดำ" ก็เลยสงสัยอีกว่า คนที่เป็นน้องปอย "เค้าจะกินถั่วดำผู้ชาย" หรือว่า "เค้าอยากให้ผู้ชายกินถั่วดำเค้า" ครับ

ปล. น้องเค้าแปลงเป็นผู้หญิงเกือบหมดแล้วนะครับ ทำหน้าทำอกแล้ว ถ้ามองเผินๆ ตัวเล็กๆ เหมือนผู้หญิงเลยด้วย เหลือแต่ตรงนั้นที่ยังไม่ได้ตัด เห็นบอกเหมือนกันว่าถ้ามีเงินจะไปทำอยู่ +.+

บึ๋ยๆ

ขอบคุณครับ

จากคุณ : หนุ่ม
เขียนเมื่อ : 26 เม.ย. 53 15:01:41 A:161.200.133.233 X: TicketID:266149

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com