Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

เชิญสมาชิกทุกท่านมาทักทายกันหน่อย ขอฝากเนื้อฝากตัวสมาชิกใหม่ด้วยนะคะ  

สวัสดีชาวห้องศาลาฯ ทุกท่าน
ซี้ซิ้มเป็นสมาชิก (กลางเก่ากลาง) ใหม่ค่ะ....
เพราะตะก่อนเก่าเคยสมัครสมาชิกแบบ ที่ขึ้นเป็นรูปโทรศัพท์ค่ะ
แต่ตอนนี้ สมัครแบบบัตรประชาชนแล้ว
ก้อถือว่าเป็นสมาชิกใหม่แล้วกันนะค่ะ
แรกเริ่มเดิมที ซี้ซิ้มจะซุ่มดูลาดเลาอยู่แถวห้องชานเรือน
ตอนนี้คลอดอาเค้งมาได้ 3 เดือนแล้ว ได้วิชาจากแม่ๆห้องชานเรือน
มาเต็มพิกัด เลยมาขอซุ่มดูลาดเลาที่ห้องศาลาด้วยอีกห้อง
เพราะเท่าที่ซี้ซิ้มเข้ามาดูก้อเห็นว่าเป็นห้องที่มีสาระ ข้อคิดเยอะแยะ
รวมถึงมีสมาชิกที่น่ารักคอยให้คำปรึกษา ถ้อยทีถ้อยอาศัยกันดีค่ะ
เลยติดจายยยยยย......ขอปันใจจากห้องชานเรือนมา
ฝากใจที่ห้องศาลาด้วยอีกคน.......^__^
หวังว่าคงได้รับการต้อนรับจากทุกคน
ยินดีที่ได้รู้จักนะคะ .. ขอบคุณค่ะ

ด้วยความเคารพ
ซี้ซิ้มค่ะ

ปอลิง1  มีกิฟแจกสำหรับทุกคนที่เข้ามาต้อนรับนะคะ
          ถือเป็นน้ำใจเล็กๆน้อยคร้า
ปอลิง2  รูปอาเค้งค่ะ ลูกชายหัวแก้วหัวแหวนซี้ซิ้มค่ะ

จากคุณ : ซี้ซิ้มมาม๊าอาเค้ง
เขียนเมื่อ : 28 มิ.ย. 53 08:34:37

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com