Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ผมตัดใจจากผู้หญิงคนนี้ได้แล้วครับ ขอบคุณทุกกระทู้นะครับ  

เมื่อ3ปีที่แล้วผมได้เจอผู้หญิงคนหนึ่งทีกรุงเทพรู้จักกันได้1เดือนแล้วต่อมาเค้าบอกว่าอยู่คนเดียวไม่มีใครเลย อยากกลับบ้านที่นครครีธรรมราชไม่มีเงินเลยไม่ได้บ้านนานแล้ว และขอให้ผมเลี้ยงดูเธอได้มัย ผมสงสารเลยให้เดือนล7000บาท ทําไปทํามา ล่อผมเดือนละ15000-20000บาท เธออ้างว่าต้องให้แม่ต้องฃื้อของอะไรจิปาถะ ไม่รู้จักหมด 4-5เดือนต่อมาผมดูแล้วผู้หญิงคนนี้ใช้เงินเก่งผมไม่อยากคบแล้วเธอก๊โทรตื้อทุกวัน ผมใจอ่อนก๊เลยคบต่อจนถึง1ปีผมหมดไป300000บาทและยังเป๊นหนี้อีก150000บาทไม่มีเงินให้เธอแล้วเธอก๊ไล่ผมเหมื่อนหมาเลยผมเสียใจไม่คบกับเธออีกแล้วตั้งแต่เดือน9 ต่อมาอีก1-2เดือนเธอส่งข้อความมาขอเงินบอกยายตาย อะไรสารพัดโกหก ผมเจ๊บใจยังไม่หายก๊เลยไม่ให้เธอ ต่อมาเดือน11ผมเจอเธอโดยบังเอิญ แต่ผมยังรักเธออยู่เธอก๊ตื๊อผมจนไปนอนกับเธออีกโดยไม่ได้ใส่ถุงยาง ปกติจะใส่ถุงยางทุกครั้ง ผมไห้เงินเธอไป10000บาท เธอบอกว่าย้ายหอแล้ว ไม่ให้ผมไปส่ง ผมสงใสพรุ่งนี้ไปสืบหอเก่าเลยรู้ว่าเธอไม่มีเงินเลยพาชายคนแรกเลี้ยงเธอได้20วันเดือน10คนที่2อยู่ได้4วันคนที่3อยู่กับเธอเดือน10ถึงเดือนมกราคมเธอโกหกผมมาตลอดเรื่องชาย3คนเธอรู้ว่าท้องตั้งแต่เดือน12แล้วแต่เธอไม่บอกผมปิดปังมาตลอด แต่ผมก๊รับไม่ได้ที่เดือนเดี้ยวมีผัวใหม่3คน แต่เธอตื๊อจนผมใจอ่อนเลี้ยงเธออีกแต่ไม่ได้อยู่ด้วยกัน ผมเห็นเธอท้องใหญ่ขึ้นถามเธอว่าท้องหรื่อเปล่า เธอบอกไม่ได้ท้องแต่อ้อนขึ้น จนท้อง7เดือนเธอบอกว่าท้องกับผม ผมไม่ค่อยเชื่อเดือน10ถึงเดือน1เธอมัวชาย3คน จนเธอคลอดลูกออกมาเดือน8 เธอกลับไปบ้านที่ใต้เลี้ยงลูก ขอเงินผมแตผมไม่ค่อยให้เธอเพราะเธอโกหกผมมากมาย แต่ผมให้2000บาทไม่ทุกเดือนเพราะผมก็ไม่มีเงิน และยังเป็นหนี้อีกเพราะเธอหลอกเงินผมไปหมด ตลอดเวลาเธอบอกผมว่าอยู่บ้านเลี้ยงลูกจนเดือน5ผมเจอเธอที่กรุงเทพเธอลงมากรุงเทพมีผัวใหม่ แต่โกหกผมว่าอยู่บ้านเลี้ยงลูก ผมถึงรู้ว่าเธอโกหกผมตั้งแต่เจอเธอครั้งแรกแล้ว ผมรู้นิสัยเธอว่าผัวใหม่เลี้ยงเธอไม่ไหว เธอต้องกลับมาหาผมอีกแน่ และจะมาอ้างลูกกับผม ผมไม่อยากเจอเธออีกผมหมดตัวยังเป็นหนี้อีก เธอเป็นเม๊ยน้อยหลอกเงินคนอื่นเสอม ผมจะตัดใจจากเธอเด็ดขาด แต่ก็รักเธออยู่ ผมจะทําอย่างไรดีครับ ผมอายุ50เธอ31ครับ

จากคุณ : เฮงดี
เขียนเมื่อ : 28 มิ.ย. 53 12:09:19

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com