Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

เมื่อผู้หญิงสองคนที่โดนผู้ชายคนเดียวกันหลอกมาคุยกัน  

เรื่องนี้ต่อจากเรื่อง เมื่อแฟนหนูทำผู้หญิงท้องคะ link มานะคะhttp://www.pantip.com/cafe/social/topic/U9501298/U9501298.html
คืออย่างนี้คะ ดิฉันเคยเอาเมลล์ของแฟนดิฉันสมัครเฟสบุค แล้วทีนี้เมลล์เก่าอันนี้ก็มีเมลล์ของผู้หญิงคนนี้เหมือนกันคะ ดิฉันก็อยากรู้ความจริงว่าแฟนดิฉันจะพูดความจริงกับดิฉันทั้งหมดรึเปล่า ก็เลยลองส่ง massage ไปให้ผู้หญิงคนนั้นในเฟสบุคแล้วแอดเอ็มด้วยคะ คือว่าแอดไปประมาณสองสามวันแต่เธอผู้นี้คงไม่ได้เปิดคอมเลย แต่เมื่อคืนตอนเที่ยงคืนของวันที่ยี่สิบเจ็ด หล่อนแอดดิฉันคะ ดิฉันก็เข้าไปทักเลย ถามว่าชื่อ ออย (นามสมมุติล่ะกันคะ) รึเปล่าเค้าก็บอกว่าใช่ ผู้หญิงคนนั้นถามว่า เธอเป็นใคร ดิฉันก็บอกไปตามตรงเลยคะว่าเป็นแฟนของแฟนดิฉัน ณ ตอนนี้ ผู้ หญิงคนนี้เหมือนว่ายังไม่รู้ว่าดิฉันยังคบแฟนดิฉันคะ เธอบอกว่าเลิกกันไปนานแล้วไม่ใช่เหรอตั้งแต่ปีที่แล้วคบกันอยู่สองปี(แต่ที่จริงมันจะสี่แล้วเนี่ย) ดิฉันก็บอกว่ายังคบอยู่คะ คบมาจนถึงวันนี้ เอาแล้วสิคะ ผู้หญิงคนนี้คบกับแฟนดิฉันก็เพราะว่าดิฉันเลิกกับแฟนแล้ว แฟนดิฉันบอกกับผู้หญิงคนนั้นแบบนั้นคะจากนั้นก็ถามไปถามมาแฟนดิฉันแอบคุยกับผู้หญิงคนนี้ได้เกือบสามเดือนแล้วคะ หลังจากที่เค้ากลับจากไซด์งานที่ลาว คือตอนที่เริ่มห่างจากดิฉันคะ ตอนที่เค้าอยู่ลาวแฟนดิฉันติดต่อผู้หญิงคนนี้มาเรื่อยๆคะ โดยที่ดิฉันโง่ไม่ได้รู้เรื่องเลย

จากคุณ : yesterdayagokid
เขียนเมื่อ : วันเข้าพรรษา 53 04:33:37

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com