Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ห้องศาลาฯเวลามีทุกข์..อยากหนีไปสักที่..เลือกไปที่ไหนกันคะ  

ทะเลใกล้บ้าน (2 คน)
  ทะเลไกลบ้าน (ตจว.) (2 คน)
  อุทยาน,ภูเขา (2 คน)
  น้ำตก (0 คน)
  แม่น้ำ,บึง,คลอง (1 คน)
  ต่างประเทศ (3 คน)
  บ้านเพื่อนสนิท (0 คน)
  บ้านคนรัก (1 คน)
  ขับรถเล่นไปเรื่อยๆสัก ชม. สอง ชม.พอเหนื่อยก็ขับกลับ (6 คน)
  ร้านอาหาร,กาแฟ,ผับ,บาร์ ฯลฯ (3 คน)

10.00%
  ทะเลใกล้บ้าน (2 คน)
 10.00%
  ทะเลไกลบ้าน (ตจว.) (2 คน)
 10.00%
  อุทยาน,ภูเขา (2 คน)
 0.00%
  น้ำตก (0 คน)
 5.00%
  แม่น้ำ,บึง,คลอง (1 คน)
 15.00%
  ต่างประเทศ (3 คน)
 0.00%
  บ้านเพื่อนสนิท (0 คน)
 5.00%
  บ้านคนรัก (1 คน)
 30.00%
  ขับรถเล่นไปเรื่อยๆสัก ชม. สอง ชม.พอเหนื่อยก็ขับกลับ (6 คน)
 15.00%
  ร้านอาหาร,กาแฟ,ผับ,บาร์ ฯลฯ (3 คน)

จำนวนผู้ร่วมโหวตทั้งหมด 20 คน

คนเราย่อมมีทั้งสุข-ทุกข์ปะปนกันไปใช่ไหมคะ   แต่ตอนนี้ดิฉันทุกข์ใจจังค่ะ..^-^  บอกไม่ถูก   ความสุขอยู่ที่ไหนกันแน่คะ   อยู่ที่ใจ  แล้วใจที่กำลังทุกข์...จะผ่านไปได้ยังไงคะ    จะเดินไปข้างหน้าได้ด้วยวิธีไหน  

ถือว่า โหวตเล่นๆเหมือนได้ไปเที่ยวจริงก็แล้วกันค่ะ   เพราะดิฉันคงไม่ได้ไปไหนอยู่ดี   พอใกล้วันหยุดยาวทีไร...อิจฉาใครๆที่ได้หยุดทุกทีเลยค่ะ  

จะรออ่านผลโหวตนะคะ  ขอบคุณที่ช่วยกันโหวตค่ะ

จากคุณ : อยากให้เธอได้มาอยู่ตรงนี้จัง
เขียนเมื่อ : 10 ส.ค. 53 15:23:12

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com