Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

มีท่านใดสนใจมาแชร์ประสบการณ์ชีวิตในรายการเรื่องเล่าจากเงามืดบ้างครับ  

เป็นรายการที่นำเสนอเรื่องราวเกี่ยวกับสิ่งที่เกิดกับสิ่งเลวร้ายที่เกิดเราโดยไม่คาดคิดครับ คล้ายๆตีสิบ เรื่องผีก็ได้นะครับที่โดนของ โดนปล้น โดนข่มขืน หรือเรื่องเลวร้ายต่างๆแล้วอยากมาแชร์ประสบการ์ณให้คนอื่นฟัง เราจะไม่ให้เห็นหน้านะครับ อาจจะใส่หมวก ใส่แว่น ลดแสงเพื่ออำพราง ถ่ายทำที่ตึกมาลีนนท์ พระราม4ครับ ท่านใดสนใจก็สามารถติดต่อมาได้ที่ อีเมลล์นี่ครับcutepalm@hotmail.com หรือส่งข้อความมาที่หลังไมค์นะครับ

จากคุณ : maxdaddy
เขียนเมื่อ : 19 ส.ค. 53 16:23:21

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com