Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ผมจะช่วยเพื่อนครับ........... ติดต่อทีมงาน

เมื่อวานผมไปช่วยคนอื่นที่ผมไม่รู้จักมาแล้ว

วันนี้ผมจะช่วยเพื่อนผมบ้าง เพื่อนผมเดือดร้อนแสนสาหัสมาก แต่ก็ยังเสียสละให้ผมไปช่วยคนอื่นก่อน

ผมออกไปส่งของให้เพื่อนน้ำนะครับ แล้วจะโอนเงินตามเลขบช.นี้ไปให้ด้วย

เพื่อนคนไหนอยากช่วยเพื่อน(เพื่อให้เค้าไปช่วยคนอื่นๆอีกสี่ห้าสิบคนต่อไปตามวัตถุประสงค์ของเค้าโดยไม่ต้องมาแจงอะไร)เชิญได้เลยครับ

ไม่ต้องแจ้งยอดว่าเท่าไหร่ หรือแจ้งว่าคุณส่งอะไร..แค่ลงชื่อไว้ว่าคุณได้ช่วยก็พอ
ทำไมน่ะหรอครับ????????

เพราะเพื่อนผมเกรงใจ และกังวลว่ามันจะมีข้อครหา ก็ตามใจเพื่อนในระดับนึงก็แล้วกัน แต่ไอ้ครั้นจะไม่รู้เลยว่าใครช่วย อันนี้ก็คงไม่ได้...

ส่วนท่านที่ไม่ได้ช่วยอะไร แล้วอยากกระแนะกระแหนเสียดสีประชดประชันหมั่นใส้ ก็เชิญได้เลยครับ ผมยินดีให้คุณได้สำเร็จความใคร่ผ่านตัวหนังสือที่กระทู้นี้ได้ครับ

คุณ เริงชัย ไปล่มะเริง
ธ.กรุงไทย สาขาย่อย สามแยกปักธงชัย

เลขที่ 374 0180 110 ออมทรัพย์

คุณ เริงชัย ไปล่มะเริง
การกีฬาแห่งประเทศไทย ภาค 3
322 หมู่ 7 ต.ปรุใหญ่ อ.เมือง นครราชสีมา 30000

ขอบคุณครับ

ปล.แต่ถ้าคุณกังวลใจ ว่าเงินหรือสิ่งของอาจนำไปใช้อย่างผิดวัตถุประสงค์ โปรดข้ามกระทู้นี้ไปครับ.. ผมบอกคุณแล้วนะว่า "เรา"อยากจะช่วยเพื่อน"เรา"

แก้ไขเมื่อ 21 ต.ค. 53 12:34:44

จากคุณ : aftertime
เขียนเมื่อ : 21 ต.ค. 53 09:47:15

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com