Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

อยากระบายครับ...เรทนิดๆ ติดต่อทีมงาน

เรื่องมันเป็นอย่างนี้ครับ..

น้องคนนี้เป็นญาติของเพื่อนผม ตอนแรกผมไม่ได้จีบน้องเค้าเลยครับ เพราะตอนนั้นผมก็เริ่มคุยกับน้องอีกคนนึง คือมันเหงาครับยอมรับว่าคิดถึงแฟนเก่ามากๆๆ แต่คิดว่าผมกับแฟนเก่า เราคงไม่มีวันได้กลับมาคบกันอีกแล้ว

น้องคนนี้พยายาม ขอโทษนะครับ คือพยายามจะให้ท่าผม ผมคิดว่าเธอต้องการจะเอาชนะน้องอีกคน

แค่ไม่กี่วันที่คุยกัน เธอพูดว่าอยากจะไปบ้านผมบ่อยมากๆ ตอนนั้นผมก็คิดครับแต่ไม่แน่ใจจริงๆว่าเธอต้องการจะมีอะไรกับผม เพราะผมไม่คิดว่าจะมีผู้หญิงแบบนี้อยู่ด้วย

และวันนั้นก็มาถึงครับ ยอมรับว่าผมรำคาญเลยพาเธอมาบ้าน ไอ่เรื่องคิดว่าจะมีอะไรกันนั้น ผมไม่ได้คาดไว้ล่วงหน้า

พอถึงบ้าน ผมบอกให้เธอรอข้างล่างนะ ส่วนผมจะไปแต่งตัวทำงานในห้อง สักพักพอผมขึ้นไป ไม่กี่นาทีเธอก็ตามเข้ามาในห้อง

เรทหน่อยนะครับ.. พอเธอเข้ามาในห้อง เอ่อ ขอรวบรัดเลยนะครับ

เธอบอกให้ผมถอดเสื้อ และถามว่า "พี่มีถุงยางมั้ย" ผมบอกว่าไม่มีจะทำไมหรอ เธอถามว่า งั้นจะเอามั้ย ..ขอโทษนะครับ อันนี้เธอพูดจริงๆๆ

คือยอมรับเลยครับ ว่าผมก็มีอารมณ์เหมือนกันครับ เพราะตอนนั้นยอมรับว่าเก็บกด ถึงแม้จะงงๆ กับกิริยาท่าทางของเธอ แต่สุดท้ายผมตกเป็นของเธอ

วันรุ่งขึ้น เธอขนข้าวของจับจองพื้นที่ เข้ามาอยู่ในบ้านของผม โดยที่ผมยังไม่ได้ตั้งตัวเลย TT

ด้วยความงงงวย และความคิดที่ว่าผมความต้องรับผิดชอบเธอ ผมก็ยอมให้เธออยู่กับผมตั้งแต่นั้นมา

รวมระยะเวลาที่เรารู้จักกัน จนวันที่มีอะไรกัน ก็ไม่ถึงสัปดาห์ครับ เศร้าๆๆๆ

เมื่อเธอเข้ามาใช้ชีวิตอยู่กับผม เธอก็เอาใจผมดี แต่ใช้เงินเก่งมากๆส่วนใหญ่หมดไปกับเรื่องความสวยงาม ทั้งๆที่กว่าจะได้แต่ละบาทแต่ละสตางค์ ผมต้องหลังขดหลังแข็ง ใช้แรงงานแรกเงิน

เรื่องที่ผมก็ให้เงินเธอง่ายๆนั้น จริงๆแล้วไม่มีเหตุผลอื่นครับ เพราะกับแฟนคนก่อนผมไม่ค่อยมีให้ คืออยากจะทำดีทดแทนอะไรประมาณนี้ครับ

ขอบอกตรงๆครับว่า เรื่องส่วนตัวเธอผมไม่ค่อยรู้เลยครับ เพราะง่ายๆ คือไม่มีเวลาศึกษานิสัยกัน มันข้ามสเต็ปเร็วเกินไป

ที่ผมมารู้ทีหลังจากญาติของเธอคือ เธอเพิ่งกลับมาอยู่บ้านกับแม่ เมื่อก่อนเธออยู่ที่ กทม. บ้านเธอไม่มีเป็นหลักแหล่ง แม่เธอต้องมาขออาหารและเงินกับญาติบ่อยๆ แม่เธอถูกเขาตบดีด่าทอ แต่เธอก็ปล่อย ไม่เคยสนใจแม่ตัวเองเลย ..

เธอเอาอกเอาใจแม่ผมมาก มากซะจนผมสงสัยว่าทำไมเธอรักแม่ผมเหลือเกิน แล้วแม่ของเธอล่ะ เธอเอาไปทิ้งไว้ที่ไหน

จากคุณ : ผิดไปแล้วครับ
เขียนเมื่อ : 11 พ.ย. 53 22:57:40 A:113.53.100.254 X: TicketID:230244

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com