Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ชีวิตคู่จะไปด้วยกันรอดมั๊ยคะ ขอคำปรึกษาด้วยคะ ติดต่อทีมงาน

เรากับสามีอายุห่างกัน12ปี เรามากกว่าอยู่กันมา5ปีมีลูกชาย1คนช่วงปีหลังเราย้ายมาอยู่กับแม่เราเองวึ่งเราก้ตัดสินใจแล้วว่าจะมาอยู่ต้องงอยู่ห้องเดียวกันนอนด้วยกันซึ่งความเป็นส่วนตัวเรากับสามีแทบไม่มีเลย แต่สามีบอกไม่เป็นไร เราเลยไม่ค่อยมีเรื่องอย่างว่าอะคะเพราะองค์ประกอบหลายๆอย่างแต่ช่วงนี้สามีชอบกลับบ้านตัวเองทุกเสาร์-อาทิตย์เลยอะคะ แต่เราไม่ได้ไปด้วยนะคะเราต้องดูแลร้านค้า และพักนี้เหมือนสามีมีเรื่องปิดเราอะคะ เพราะวันก่อนมีผู้หญิงโทรมาและสามีเราผิดปกติเห็นชัดเลยคะ แต่ก็คุยกันแล้วคือไม่มีอะไร แต่เราก็คิดมากช่วงนี้สามีชอบซ่อนโทรศัพท์แบบ มีอะไรปิดๆอยู่อคะแต่ด้สนการเงินสามีไม่เคยให้นะคะเราออกทุกอย่างแม้แต่น้ำมันรถ เรารายได้ดีกว่าสามีคะ เป็นไปได้มัียที่สามีคิดจะมีคนอื่น หรือมีคนมาชอบ เพราะสามีหน้าตาดี แต่งตัวแนว มีรถยต์ขับ แต่ไม่ค่อยมีตังค์หรอกคะ เราจะคุยกับสามียังไงเพื่อที่เราจะได้ไม่ต้องคิดมากเพราะแค่ร่างกายป่วยก็แย่อยู่แล้ว ถ้ามาคิดมากอีกคงแย่อะคะ

จากคุณ : KrAoZ
เขียนเมื่อ : 15 ธ.ค. 53 18:07:17

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com