Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ใจ......กำลังจะละลาย ครับ ติดต่อทีมงาน

" จากไม่เคยอ่อนแอ แพ้ใครไม่เป็น
กลับอ่อนไหวให้เห็น ต้นเหตุมันเป็นเพราะเธอ "

ผมเป็น single dad ครับ เลี้ยงลูกสาวมาหลายปีแล้ว  ตอนนี้ลูกสาวอายุ 18 แล้วครับ ที่ผ่านมาก็มีความสุขดีครับ  อีกไม่กี่เดือนลูกสาวก็จะต้องเดินทางไปอยู่อเมริกาแล้ว ตอนนี้ก็เตรียมตัวอยู่คนเดียวครับ  เมื่อสองเดือนก่อนไปสมัครเป็นสมาชิกฟิตเนส (FF)เพื่อออกกำลังกาย  แต่แล้วเมื่อสองสัปดาห์ก่อน เกิดอาการผิดสังเกตว่า ทำไมมีเธอ(ผู้หญิง)คนนึง ทำไมสบตากันบ่อย
ก็เลยรู้ว่า เธอคนนี้มองผมแบบว่า เอ้อ.......บ่อยมาก  คือว่าปกติเท่าที่เคยเห็น เธอเข้าข่าย สวย เริ่ด เชิด หยิ่ง พอสมควรเลยครับ
สองสัปดาห์ที่ผ่านมา ก็เลยมองกันไปมองกันมา จน...ถ้าเป็นปลากัดก็ท้องแล้วครับ แต่เนื่องจากเป็นคน และที่สำคัญ ผมก็อยู่ในประเภท ป๊อดมากกกกกกับผู้หญิง ก็เลยได้แต่มอง ไม่ได้รู้จักกันเสียที
ปัญหาของผมก็คือ สายตาเธอ ทำเอาผมนอนไม่หลับมาหลายวันแล้วครับ และทุกวันก็เฝ้ารอเวลา  ที่จะได้พบหน้าเธอ  จากเดิมที่เมื่อก่อนผมเฉยๆกับผู้หญิงมาก  แต่ตอนนี้ใจผมกำลังจะละลายเพราะเธอแล้วครับ  อยากเข้าไปทักทายเธอเพื่อทำความรู้จักก็ไม่กล้า  เพราะไม่รู้จะเริ่มอย่างไร  และที่สำคัญผมว่าเธอน่าจะอายุน้อยกว่าผมถึง 15 ปี กลัวจะกลายเป็นพวกหัวงูครับ

http://www.4shared.com/audio/fpDl4Nf9/Ost-__.htm   เพลงครับ

จากคุณ : barnes
เขียนเมื่อ : 6 ธ.ค. 53 18:19:23

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com