Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ผมบ้ากะยาเสพติด ติดต่อทีมงาน

จะซื้อเมื่อไหร่บอก (3 คน)
  พอติดต่อให้ได้ (4 คน)
  เห็นแต่เขาเล่า (1 คน)
  ไม่เคยเห็นมีใครบอกเลย (1 คน)

33.33%
  จะซื้อเมื่อไหร่บอก (3 คน)
 44.44%
  พอติดต่อให้ได้ (4 คน)
 11.11%
  เห็นแต่เขาเล่า (1 คน)
 11.11%
  ไม่เคยเห็นมีใครบอกเลย (1 คน)

จำนวนผู้ร่วมโหวตทั้งหมด 9 คน

คือผมสงสัยว่าที่ทำงานผมมีคนขายยาคนเสพยา ที่บ้านก็มีคนบอกว่าอีตาคนนี้ติดยาบ้า ผมก็งงว่าผมคิดว่ายาบ้าสมัยนี้มันมากมายจนถ้าผมคิดอยากจะซื้อผมก็หาได้ไม่ยากประมาณเม็ดละ250-300มั้งเห็นเค้าเล่า
   ผมเลยสงสัยว่าที่ทำงานหรือแถวบ้านพวกพี่ๆน้องๆมีใครเป็นแบบผมมั่งครับ
จะซื้อเมื่อไหร่  ก็คือรุจักทั้งคนขายคนเสพ
พอติดต่อได้  ก็รุจักไกลๆแค่คนเสพ
เห็นแต่เค้าเล่า   ก็ไม่รุจักทั้งคนซื้อคนเสพ
สุดท้าย  คนที่รอบตัวทั้งหมดไม่เคยได้ยินว่าใครเสพ
ปล.(ขอแค่ยาบ้านะครับ)ยาอื่นคิดว่าคนละสังคมกันครับ ไม่เกี่ยวกับใครขอความจริงแค่คุณเห็นอย่างที่ผมเห็นหรือผมคิดมากไปเอง

จากคุณ : มันตรัย2009
เขียนเมื่อ : 6 ม.ค. 54 19:14:59

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com