Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

คุณ (ผู้ชาย) คุณสมัครเรียน รด. เพราะด้วยเหตุผลใคครับ เชิญโหวต..... ติดต่อทีมงาน

เพื่ออยากเป็นกำลังสำรอง (7 คน)
  จะได้ไม่ต้องเข้ารับการเกณฑ์ทหาร (200 คน)
  ชอบหลักสูตร / เพื่อผึกฝน / อยากออกกำลังกาย (16 คน)
  ตามเพื่อน / ที่บ้านบังคับ / อื่นๆ ฯลฯ (16 คน)

2.93%
  เพื่ออยากเป็นกำลังสำรอง (7 คน)
 83.68%
  จะได้ไม่ต้องเข้ารับการเกณฑ์ทหาร (200 คน)
 6.69%
  ชอบหลักสูตร / เพื่อผึกฝน / อยากออกกำลังกาย (16 คน)
 6.69%
  ตามเพื่อน / ที่บ้านบังคับ / อื่นๆ ฯลฯ (16 คน)

จำนวนผู้ร่วมโหวตทั้งหมด 239 คน

ตามกระทู้แนะนำนี้

http://www.pantip.com/cafe/social/topic/U10110401/U10110401.html

ตามคุณ ข้างบูรพา แนะมา ( ผมหาดูแล้วยังไม่เห็นใครตั้งโหวต / หรือถ้ามีลบทู้นี้ได้นะครับ )

ด้วยผมก็ผ่านการเรียน รด.มาแล้ว ที่ผมเรียนก็เพราะ......( ไม่บอก)

เลยอยากรู้ว่าคนส่วนมากแล้ว ที่เรียนเพราะอะไร  จะคิดเหมือนผมรึเปล่า

หมายเหตุ * ถ้าอยากได้จำนวนคนโหวตเยอะๆ ช่วยกันกดขึ้นไปคู่กับกระทู้แนะนำข้างบนด้วยนะครับ

จากคุณ : เฮียกุ่ย ณ. แพร่
เขียนเมื่อ : 12 ม.ค. 54 21:43:30

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com