Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ขอจบประเด็น เรื่อง อยากมีแฟนเป็นเสี่ย ค่ะ{แตกประเด็นจาก U10183947} ติดต่อทีมงาน

สวัสดี  รอบกระทู้ทุกท่านนะคะ   วันนี้มีโอกาส ได้มาอ่านความคิดเห็น ของทุกๆท่านแล้ว อย่างแรกขอบคุณมากค่ะสำหรับข้อความคิดเห็นทุกข้อความ อ่านแล้วก็เข้าใจ และรู้สึกดีใจ ที่เข้ามาห้องนี้แล้วรู้สึกอบอุ่น พี่ๆได้ให้คำแนะนำที่ดี  เตือนสติ   ทุกคนปราถนาดีและเป็นห่วง  ได้เห็นความคิด  หลายๆคน หลายมุมมอง ก้ทำให้มองโลกได้กว้างขึ้น   จขกท เอง  เรื่องบ้างเรื่องก้ไม่ได้คิดถึงไป  จึงทำให้ไม่ได้กลั่นกรองมากนัก

อย่างไรก็ขอบคุณอีกครั้งค่ะ

จากคุณ : ผู้หญิงสีขาว
เขียนเมื่อ : 31 ม.ค. 54 16:49:55

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com