Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ตามหาน้องปอครับ ติดต่อทีมงาน

ผมต้องการตามหาน้องปอครับ

ขอเล่าความเป็นมานิดนึงครับ คือเมื่อประมาณ 5-6 ปีที่แล้ว ผมได้มีโอกาสเจอกับน้องเค้าที่ห้าแยกปากเกร็ดตอนประมาณ 4 ทุ่มได้ครับ เป็นครั้งแรกที่เรารู้จักกันและผมประทับใจในตัวน้องเค้ามาก ผมอาสาไปส่งน้องเค้าที่บ้าน ไม่ใช่สิ ไปส่งที่ซอยบ้าน อยู่ในซอยสามัคคี แถว ๆ ประชาชื่นมั้งครับ ขับรถเข้าไปในซอยลึกแค่ไหนไม่แน่ใจเพราะมันมืดมาก และผมไม่ค่อยคุ้นเคยแถวนั้น แต่ที่จำได้คือผมจอดรถอยู่ที่หน้า Seven-Eleven หลังจากส่งน้องเค้าเรียบร้อยก็ขับรถกลับบ้าน แต่ใจเจ้ากรรม...นึกขึ้นได้ว่าผมดันลืมขอเบอร์โทรน้องเค้าน่ะสิ สำคัญมาก ๆ ผมลืมไปได้ยังไง

หลังจากวันนั้นผมก็เฝ้าพร่ำเพ้อถึงน้องปอมาตลอด จนวันนึงผมทนไม่ไหว จึงขับรถไปที่ซอยสามัคคีอีกครั้ง หวังว่าจะได้พบเจอกับน้องเค้า แต่...แม่เจ้า ผมขับเข้าไปเจอ Seven-Eleven ตั้ง 4-5 ที่น่ะครับ วันที่ผมไปส่งน้องเค้าก็มืดมากผมไม่รู้ว่าส่งน้องเค้าที่ Seven ไหน

ถ้าน้องปอ อ่านเจอกระทู้นี้ช่วยติดต่อกลับพี่ด้วยนะครับ พี่รักจริงหวังแต่งครับ โทร. 083-037-5973

หากท่านใดที่รู้จักน้องเค้า หรืออยู่ในซอยสามัคคีแล้วพอจะชี้แนะผมได้ก็จะขอบคุณมากมายแบบว่าไม่มีวันลืมเลยครับ

รูปพรรณสัณฐาน ที่ผมจำได้เมื่อ 5-6 ปีที่แล้ว
ผิว : สีน้ำผึ้ง
ส่วนสูง : ประมาณ 150-155 ซม.
น้ำหนัก : ประมาณ 40-45 กม.

ไม่รู้ว่าตอนนี้น้องเค้าจะเปลี่ยนไปมากแค่ไหน แต่ยังไงผมก็ยังเหมือนเดิม

ขอบคุณมากครับ

จากคุณ : A
เขียนเมื่อ : 9 มี.ค. 54 09:57:25 A:202.90.6.36 X: TicketID:308969

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com