Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ผิดมั้ยคะ ถ้าป้าคนนึงจะกินเด็ก >_< ติดต่อทีมงาน

เด็กสมัยนี้ หล่อมากๆเลยค่ะ ป้าเห็นแล้วปวดตับมาก

แหะๆ (เก็บอาการก่อน)

วันนี้ดิฉันเจอน้องคนนึงค่ะ เค้าอยู่ในซอยเดียวกับดิฉัน เห็นเดินเล่นกับเพื่อนๆ

เรื่องมีอยู่ว่า พอดีวันนี้เจอหน้าน้อง เค้าก็ยิ้มให้ แล้ว เค้ายิ้มกลับมาให้ค่ะ

เราถามว่า ยิ้มให้พี่หรอคะ เค้าบอกว่า ครับ ก็เลยคุยกันนิดหน่อย

ทราบความได้ว่า น้องเค้าอายุ15คะ น้องเค้าเป็นคนที่อัธยาศัยดีมากๆเลยคะ คุยง่าย พูดจาสุภาพ หน้าตาดูดี คม หล่อ เป๊กมาก

เสียดายป้าก็อายุ27แล้ว อยากคุยกะเด็กดู ก็กลัวเค้าจะคิดว่าคุยกะป้าอะดิคะ หุหุ

จากคุณ : Veosa
เขียนเมื่อ : 14 มี.ค. 54 16:15:54 A:101.108.31.207 X: TicketID:309427

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com