Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

วันนี้ 1 เมษายน เป็นวันเกิดของเราค่ะ ติดต่อทีมงาน

เล่นพันทิพมานานแล้ว ปกติเแล้ว จะเล่นห้องจตุจักรกับห้องศาลาประชาคม

ห้องจตุจักรเข้าไปดูหมาดูแมวน่ารัก  ๆ  สบายตาดีค่ะ

ห้องศาลาประชาคมมาอ่านมาทำให้รูสึกว่ากำลังใจมากขึ้น  คิดว่าตนเอง
เครียดแล้ว  มีปัญหาเยอะแล้ว  พอมาเทียบกับปัญหาคนอื่นในห้องนี้
เรื่องเรากลายเป็นเรื่องเล็กไปเลย คิดว่าคนอื่นเค้ายังอยู่ทำไมเราจะ
อยู่ไมได้  สรุปแล้ว  การเข้าห้องนี้ทำให้เรารู้สึกดีค่ะ เข้าใจการใช้ชีวิตมากขึ้น
เราเข้าห้องนี้ทุกวันค่ะ  

เรื่องของเรื่อง  คือ  วันนี้  1  เมษายน  เป็นวันเกิดของเรา
อยากมาขอคำอวยพรค่ะ   ( กล้านะ    อิอิอิ  )
เพราะเราคิดว่าห้องนี้ก็เป็นเพื่อนของเราเหมือนกัน

ส่วนใครเกิดวันนี้  เดือนนี้  ก็ขอให้มีคามสุข ความสมหวัง  ทุกประการค่ะ

แก้ไขเมื่อ 31 มี.ค. 54 23:34:14

แก้ไขเมื่อ 31 มี.ค. 54 23:33:25

จากคุณ : tooktikกะjenny
เขียนเมื่อ : 31 มี.ค. 54 23:31:59

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com