Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ผมหลงรักสาวขายบริการ (ไซค์ไลน์) ช่วยด้วย ติดต่อทีมงาน

ขอปรึกษาด้วยครับ
คือผมไปเที่ยวมาแบบผู้ชายนิสัยไม่ค่อยดีรักสนุก
ทีนี้คุยกับน้องคนนี้ไปไปมามาเกิดรู้สึกชอบ

มาสักพักชวนไปเที่ยวดูหนัง กินข้าว วันหยุดก็ชวนน้องคนนี้ทำบุญไหว้พระ
สักประมาณสาม - สี่เดือน ความรู้สึกถลำลึกเกินจากแค่คนไปเที่ยวกับน้อง
กลายเป็นคนสนิท จนวันนี้ รู้สึกรักและเป็นห่วง

เคยคุยกับน้องบอกให้เลิกทำอาชีพนี้ น้องบอกว่าจำเป็นจริง ๆ เพราะน้องเขาไม่ได้เรียนมา แล้วต้องส่งเงินให้ทางบ้าน ให้แม่ ให้หลานด้วย

ผมเคยไปบ้านน้องเขา อยู่ในทุ่งนาเลยครัีบ ไม่ได้ไปเห็นบรรยากาศแบบนี้นานแล้ว

เมื่อความรู้สึกเปลี่ยน ความเป็นห่วงเริ่มเข้ามา เรานึกน้องเขาออกไปทำงานเจอใครต่อใคร ทำอะไรกับน้อง บางวันก็น้ำตาซึมนะ อยากให้น้องเขาเลิก

ถามเพื่อน ๆ เคยเจอเคสแบบผมบ้างงไหม แล้วผมควรทำอย่างไรดี
สับสนในชีิวิตหมดแล้ว

เวลาน้องมีอะไรกับคนอื่น ผมบอกให้ป้องกันทุกครั้งนะ
แต่ถ้านาน ๆ ไป คบกันแบบแฟน ยิ่งรัก ความรุ้สึกเป็นห่วงก็มากขึ้นทุกวัน

ผมรับน้องเขาได้นะ แต่สักวันหากอยุ่ด้วยกัน ผมต้องให้เขาเลิกเป็นแบบนี้แน่

จากคุณ : final007
เขียนเมื่อ : 7 พ.ค. 54 08:06:00

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com