Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

มีเพศสัมพันธ์ก่อนแต่งงานไม่น่าจะดีนะครับ ติดต่อทีมงาน

ผมเห็นหนุ่มสาวยุคใหม่ชอบมีเพศสัมพันธ์กันตั้งแต่คบกันเป็นแฟน พอนานๆเข้าก็ไม่ได้แต่งงานกัน ฝ่ายหญิงเสียทั้งตัวเสียทั้งใจ ผมคิดว่าเพราะยอมเขานั่นแหละถึงต้องมาเสียใจ เพราะฝ่ายชายอาจเห็นว่าฝ่ายหญิงมีค่าด้อยลง และไม่ต้องแต่งงานก็ได้สนุกด้วย แล้วจะแต่งไปทำไม ไปสนุกกับคนอื่นต่อดีกว่า

คนที่ผมรู้จักหลายคนที่มีอะไรกันก่อนแต่งงานไม่ค่อยจะได้แต่งงานกันจริงๆครับ ยกเว้นคบกันเป็นแฟนเฉยๆไม่มีสัมพันธ์ลึกซึ้งจึงจะได้แต่งครับ

หรือถึงได้แต่งงานกันก้อาจจะอยู่ไม่ยืดได้นะครับ เพราะสนุกกันมานานจนเบื่อแล้ว

อยากให้สาวๆคิดให้ดีนะครับ บางกระทู้ในนี้ถึงขั้นมีลูกโดยไม่ได้แต่งงาน ต้องเลี้ยงลูกคนเดียวอีก รุ่นน้องผมคนหนึ่งทำแฟนท้องสองครั้ง ให้แฟนไปทำแท้งหมด สุดท้ายฝ่ายชายก็ไปแต่งงานกับคนอื่น(รวยกว่าคนเดิม) แต่เขากลายเป็นหมันครับ เขาว่ากรรมสนองที่ไปทำแท้ง...

จากคุณ : 49er
เขียนเมื่อ : 21 พ.ค. 54 10:33:55 A:124.122.254.30 X: TicketID:317712

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com