Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

หลงรักสาวเจ้าชู้ ทำไงดี!?!? ติดต่อทีมงาน

ผมเป็นคนไทยมาทำงานที่สหรัฐอเมริกา แล้วเผอิญว่าได้มาพักที่โรงแรมร่วมกับคนไทยที่มาทำงานที่นี่หลายคน ซึ่งหนึ่งในนั้นมีผู้หญิงคนหนึ่งหน้าตาน่ารัก สวยแบบญี่ปุ่นอยู่ แรกเริ่มเดิมทีผมก็แอบปลื้ม แอบชอบตามภาษาผู้ชายที่เห็นผู้หญิงน่ารักๆทั่วๆไป

เธอมาห้องผมหลายครั้ง นั่นเพราะว่ารูมเมทของผม(ผู้ชาย) เป็นเพื่อนของเธอ แม้กระนั้นผมทราบมาว่าเธอและรูมเมทของผมแอบมีอะไรกันบ่อยทั้งๆที่ทั้งคู่ก็มีแฟนอยู่แล้ว

ตลอดสองเดือนที่ผ่านมาผมก็ได้ทราบจากเพื่อนๆของเธอว่าเธอนอนกับผู้ชายหลายคนที่โรงแรม นอกจากนี้ตอนเธออยู่ที่ไทยเธอก็คบผู้ชายมากหน้าหลายตา

จนเมื่อสองอาทิตย์ที่ผ่านมา เธอโทรมาหาผมและขอมานอนกับผมที่ห้อง เรามีอะไรกัน โดยตอนแรกผมคิดว่าผมจะไม่จริงใจด้วยแค่ผ่านๆไป เพราะตัวผมเองก็มีแฟนอยู่แล้วไม่คิดจะปันใจให้ใคร แต่พอมาช่วงหลังๆเธอทำดีกับผมมากขึ้นๆ เอาอกเอาใจ ซื้อของมาให้ สาดคำหวานทุกวันๆ มันเริ่มทำให้ผมปันใจไปให้เธอ

ผมรู้ว่าเธอไม่ได้จริงใจกับผมเพราะตลอดเวลาที่เธออยู่กับผมเธอพยายามพูดถึงผู้ชายที่เธอคบอยู่ที่ไทยทีละคนๆ ว่าคนนั้นดียังงั้น ยังงี้ ซึ่งจริงๆแล้วถ้าผมไม่ได้มีใจผมก็ไม่ควรคิดอะไร แต่ผมกลับรู้สึกหึงหวงและคิดถึงเธอตลอดเวลาแม้กระทั่งตอนทำงาน

ผมไม่อยากให้เรื่องลงเอยแบบนี้ ไม่อยากให้ใจไป ผมควรทำไงดี??

ปล ขออภัยหากกระทู้นี้รบกวนท่าน

ขอบคุณ

จากคุณ : Traveler
เขียนเมื่อ : 23 พ.ค. 54 04:36:54 A:107.3.2.128 X: TicketID:248222

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com