Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

เคยมั้ยคะ ไม่คิดว่าจะได้เจอคนคนนี้เป็นครั้งสุดท้าย ? ติดต่อทีมงาน

เคยมั้ยคะ ที่ไม่รู้ว่าครั้งนั้นที่เจอกันจะเป็น
ครั้งสุดท้ายของชีวิตที่ได้เจอกัน ของเราเสียใจนะ ถึงแม้จะไม่ใช่
ครั้งสุดท้ายในชีวิต แต่เป็นครั้งสุดท้ายที่เราได้เจอเขาในฐานะคนรัก
เป็นครั้งสุดท้ายที่ได้จับมือกัน เป็นครั้งสุดท้ายที่เขามองเรา
ด้วยสายตาของคนที่รักกัน TT เพราะตอนนี้เขาเปลี่ยนไปแล้ว

เขาไปเรียนต่อคะแต่ไฟล์โดนเลื่อน เราเจอกันโดยที่ไม่รู้ว่า
จะเป็นครั้งสุดท้ายก่อนที่เขาจะไปเรียน เรายังไม่ทันได้เก็บภาพ
นั้นไว้เลย ยังไม่ทันได้พูดอะไรที่อยากพูดต่อหน้าเขา
ของที่จะให้ก็ยังไม่ได้ให้ ไม่รู้จริงๆว่าภาพที่เขาส่งเราขึ้นรถ
และเราหันไปยิ้มให้เขา จะเป็นครั้งสุดท้ายที่เราได้เจอกัน
ในฐานะแฟน ต่อไปได้เจอกันก็คงกลายเป็นคนอื่นไปแล้ว

อยากระบายคะ TT

จากคุณ : CHACHAZ
เขียนเมื่อ : 1 มิ.ย. 54 15:27:18

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com