Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

เจอผู้ชายแบบนี้จะทำงัยดีค่ะ มันรำคาญงะ ติดต่อทีมงาน

คือ ตอนนี้มีคนมาจีบ ก็รู้จักกันนานละค่ะ พอเลิกกะแฟน ก็มาจีบ เค้าเป็นคนดีนะค่ะ จากที่เคยเป็นเพื่อน ปรึกษาไรกันมาตลอด แต่ว่า จะเกินไปละค่ะ โทรมาทุกเวลาที่ว่าง แม้เราไม่ว่างก็ไม่ยอมวางสาย ตัวเองก็เป็นคนที่บอกให้คนอืนวางสายก่อนไม่เป็นอะค่ะ ไม่รู้จะพูดยังไง เค้าจะพุดๆๆ พูดแต่อะไรไม่รู้ แบบเจอไรก็พูด บางทีเบื่อมากค่ะ เจอมุขเสี่ยวๆเข้าไปอีก เซงหนักเลย อย่าง เจอนะพี่จะกอดให้หายคิดถึงเลย พี่จะให้แม่ไปขอเลยเนี่ย พี่จะขอแม่ไปนอนในห้องด้วยเลย บลาๆ ถามแต่คำถามเดิมๆ กินข้าวยัง ไม่กินไปกินเลยนะ เอาโทรศัพท์วางใกล้ๆตัวนะ จะโทรหา รับด้วยนะ อะไรก็ไม่รู้ ถามวันละครั้งก็ ok นะค่ะ แต่เล่นถามทุกครั้งที่โทรมาเนี่ย เบื่อเลย แล้วตัวเองก็ไม่อยากจะพูดอะไรมาก เหมือนว่า เราเกรงใจเค้า เพราะตอนนั้นเค้าก็เป็นที่ปรึกษาที่ดี เพื่อนที่ดี ช่วงกลางคืนโทรมา 3-4 ชม ติดเลยค่ะ จะทำไรก็ไม่ได้ทำ บางทีก็บอก คิดถึงจัง บอกอยู่นั้นละค่ะ เรียก ที่รักเอย ไรเอย จะบอกเค้ายังไงดีค่ะ ไม่ให้เสียน้ำใจกัน เพราะเจองี้ทุกวันๆ ไม่ไหวแล้ววว คิดในใจเลย ชั้นคบตานี่ ชีวิตไม่เป็นสุขแน่ๆ มีหวัง ตามจิกกันตลอด เฮ้อออ

จากคุณ : Mosa
เขียนเมื่อ : 10 มิ.ย. 54 02:08:01 A:223.207.5.70 X: TicketID:316622

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com