Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ลูกผมอายุ 6 ขวบถูกครูทำร้ายร่างกายครับ ติดต่อทีมงาน

วันที่ 27/7/54 เวลาประมาณ 15.40 น.

แฟนไปรับลูกตามปกติสภาพลูก ปากบวม มีเลือดออกตามไรฟัน

เพื่อนๆลูกวิ่งมาหาแฟนผมแล้วเล่าให้ฟังว่าลูกผมโดนครูประจำชั้น

จับหัวกดลงโต๊ะหน้ากระแทกโต๊ะอย่างแรง แฟนผมจึงสอบถามลูก

ลูกผมก็บอกตรงกับที่เพื่อนๆเล่า

เวลาประมาณ 15.45 น.

แฟนผมขึ้นไปพบครูประจำชั้นที่ห้องเพื่อสอบถามเรื่องราวทีเกิดขึ้น

โดยเล่าเรื่องต่างๆให้ฟัง ไม่ได้เหวี่ยงนะครับ พูดดีๆกับเค้าแต่เค้า

ไม่ยอมรับและเริ่มทำสีหน้าไม่ดีใส่แฟนผม เพราะแฟนผมบอกว่าถ้า

ไม่คุยกันให้รู้เรื่องแฟนผมจะไปห้องธุรการหา ผ.อ. พอพูดเสร็จเค้า

บอกว่าแล้วแต่เอายังไงก็เอา (ทำหน้าแบบท้าทาย)

จากคุณ : aketty
เขียนเมื่อ : 28 ก.ค. 54 01:53:08

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com