Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

O 0 O(เรท 18 +) ___ปัญหาหัวใจ___ O 0 O ติดต่อทีมงาน

ไม่รู้จะคุยเรื่องนี้กับใครได้ ถามหนุ่มในห้องนี้ได้มั้ยคะ

คือ เมื่อสองอาทิตย์ก่อนได้ไปเจอผู้ชายคนนึงค่ะคือเค้าเป็นคนต่างชาติ เรา

รู้จักกันผ่านfacebook เพราะเขาเป็นคนมีชื่อเสียงค่ะ ประมาณเป็นอาจารย์

ศิลปิน นักปรัชญาทำนอง

นี้ค่ะ เราชอบผลงานของเขาเลยไปแอด และทิ้งcomment ไว้ คุยกันผ่านข้อ

ความไม่กี่ครั้งเองค่ะ

ทีนี้เค้าบอกว่าจะมาไทย เราก็เสนอตัวช่วยเหลือเรื่องงานเขา จนเขามางานก็

ลุล่วงไปได้ด้วยดี (ไม่มีอะไรมากค่ะ แค่ประสานงานหาcontact อะไรให้เขา

นิดหน่อยเอง)

ทีนี้เขาก็นัดเจอเราเพื่อพูดคุยและขอบคุณ

ตอนแรกเราก็ตะหงิดๆ นะคะ เพราะนัดที่ไหนไม่นัดแต่นัดที่bar ของโรงแรม

ที่เขาพัก(คือbar นี้ที่โรงแรมเขามันดังค่ะ เราก็เคยไปทานไปดื่มบ้าง แต่มัน

หรูไป คือถ้าไม่มีคนเชิญเราคงไม่ไปอะคะ )

ก็ดื่มไป 1 แก้ว เขาก็ชวนไปต่ออีกบาร์(ที่ดังกว่าในโรงแรม) พอบาร์ที่สอง

เครื่องดื่มแก้วที่สองไม่กี่จิบ เขาก็กอดแล้วจูบเราเลยค่ะ

เราก็ไม่ขัดขืนค่ะ เพราะก็คิดแล้วว่าอาจเป็นสิ่งที่เกิดขึ้นได้ คือเขาเป็นงาน

ปรัชญาแต่จะเกี่ยวกับเรื่องอีโรติคเยอะมาก (มันเป็นสัญลักษณ์ที่เขาถ่าย

ทอดออกมาในงานเกี่ยวข้อกับจิตมนุษย์ไรงี้)

คือเขาก็ไม่หล่อนะ คะ อายุมากแล้วอีกต่างหาก น่าจะ 40-50 ส่วนเรา20

ปลายๆค่ะ เป็นผู้ใหญ่แล้ว แต่หน้าเด็ก(ต่างชาติบอกว่าเราเหมือนเด็ก 18-

20 ) อาจเป็นเพราะเราเป้นคนอวบ ตลก ร่างเริงด้วย แถมยังชอบแต่งตัว(แต่

ไม่แต่งเอกซ์นะคะ มันเอกซ์ไม่ตั้งใจเพราะเป็นคนมีหน้าอก)

จากคุณ : มีอีกมั้ย
เขียนเมื่อ : 4 ส.ค. 54 15:48:47 A:58.8.250.234 X: TicketID:234406

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com