Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ผิดหวังกับนักเขียนท่านนึง ติดต่อทีมงาน

ผิดหวังกับคุณ อรภัค เจ้าของหนังสือทำตลาดบน Facebook ฉบับประยุกต์ใช้แอพพลิเคชั่น ผมติดตามเค้าเพราะเห็นว่าจบ MIT มา และก็ติดตามความรู้หลาย ๆ อย่างของเค้าซึ่งมีประโยชน์ วันนี้ผมในพิมพ์ใน facebook เค้าว่าใช้รูปในหลวงเป็นรูป profile ไม่เหมาะสมต่อบรรทัดฐานทางสังคม ผมเลยโดยบล็อค facebook ซึ่งผมยอมรับว่าเป็นสิทธิ์ส่วนตัวที่จะทำได้ ผมรู้ว่าโดนบล็อคเพราะเอาอีก บัญชีไป check แถมเค้าโพสต์ว่าบล็อคไปแล้วสองคน เพราะมาพิมพ์อะไรไม่รู้ไร้สาระ ผม message ไปถามว่าสิ่งที่ผมพิมพ์ไร้สาระยังไง และควรแก้ไขคำพูดยังไงก็ไม่ตอบ ผมรู้ตัวว่าอาจจะใช้คำพูดที่ทำให้เค้ารู้สึกไม่ดี แต่ผมอยากรู้ feedback ว่าจะปรับปรุงตัวยังไงเท่านั้นแท้ ๆ

แก้ไขเมื่อ 05 ธ.ค. 54 00:20:11

จากคุณ : ๛กอล์ฟ
เขียนเมื่อ : วันพ่อแห่งชาติ 54 00:18:36

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com