Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

กระทู้นี้ ขอให้กำลังใจ 3 มิติ ทีมงานอย่าท้อ เราจะร่วมกันสู้!!! ติดต่อทีมงาน

ขอบคุณข่าว 3 มิตินะคะ

ทีมงาน อย่าท้อ อย่าไปแคร์ ขี้ปากคนเลยนะคะ

คนมันก็พูดตามขี้ปาก คำพูดมันเชื่อได้ที่ไหน

มันโม้ มันพูดไม่จริง ตั้งแต่ก่อน รับตำแหน่งแล้ว

เราชาวเน็ต และ ทีมงาน 3 มิติ เราจะร่วมกันสู้ค่ะ  ไม่ใช่แค่เรื่องนี้เรื่องเดียว เราจะร่วมกันทุกๆ เรื่องค่ะ
เป็นกำลังใจให้ทีมงาน 3 มิติ ทุกๆ คนค่ะ

3 มิติ  เราไปด้วยกัน ไปด้วยใจค่ะ

เครดิตภาพ จากคุณ : ganblade

จากคุณ : จักรยานล้อหลุด
เขียนเมื่อ : 4 ก.พ. 55 17:00:10

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com