Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

>>>> [[ขออนุญาตตั้งกระทู้ถึง]] คุณI'll be there for you. กับคุณลูกไหม <<<<< ติดต่อทีมงาน

จากกระทู้นี้ http://www.pantip.com/cafe/social/topic/U11649604/U11649604.html

คุณI'll be there for you. กับ คุณลูกไหม ได้ส่งเงินมาช่วยเหลือครอบครัวลุงทองดำ
และเราได้บอกทั้ง 2 คนไว้ว่าจะมาตั้งกระทู้ แจกแจงรายละเอียดทั้งหมดและถ่ายรูปมาให้ดูเป็นการสรุปวันนี้ค่ะ

แต่ว่าก่อนที่เราจะตั้งกระทู้ลุงทองดำ เราได้ขอยกเลิกสมาชิกกับทางพันทิปไว้แล้ว เพราะ อยากได้ชื่อล็อกอินใหม่
แต่พอตั้งกระทู้ลุงทองดำไป เราก็คิดได้ว่าเผื่อมีคนที่อยากช่วยครอบครัวแกติดต่อมา
ถ้าเราหายไปเฉยๆคงไม่ดี ก็เลยโทรไปที่พันทิปว่าไม่ขอยกเลิกสมาชิกแล้ว พันทิปยกเลิกการขอเลิกเป็นสมาชิกให้ที

ก็มีคนรับเรื่องไว้ เราก็สบายใจว่าไม่ได้ยกเลิกล็อกอินแล้ว แต่มาวันนี้ตอนประมาณ 5 โมงเย็น
เราก็ล็อกอินไม่ได้ เลยรีบเปิดเมล์ดู ถึงรู้ว่าทางพันทิปได้ยกเลิกล็อกอินเราซะแล้ว (แป่ว- -")

วันนี้ว่าจะตั้งกระทู้สรุปเรื่องทั้งหมด แต่บัตรผ่านมันโพสรูปไม่ได้ค่ะ
กลัวว่าจะไม่สมบูรณ์ จะติดต่อทั้ง 2 ท่าน ทางอื่นก็ไม่รู้ทั้งเบอร์โทร หรือเมล์

เลยมาตั้งกระทู้นี้ขึ้นมาเพื่อให้ทั้ง 2 ท่าน สบายใจ ว่าเราไม่ได้หายไปนะคะ แต่ไม่มีล็อกอินชั่วคราว
กำลังสมัครล็อกอินใหม่อยู่ค่ะ เค้าบอกว่าประมาณ 3 วันถึงจะได้ ถ้าไม่มีอะไรผิดพลาด ประมาณวันศุกร์เราจะมาตั้งกระทู้สรุปทั้งหมด

พร้อมกับล็อกอินใหม่ (ไอ้ตี๋ซาดิส กับ ยัยหมวยบ้าพลัง) จะส่งlinkกระทู้ ไปให้คุณทั้ง 2 ทางหลังไมค์นะคะ

ใครที่มีล็อกอิน ส่งหลังไมค์ได้ รบกวนช่วยส่งlink กระทู้นี้ ไปให้คุณI'll be there for you. กับ คุณลูกไหม ด้วยนะคะ^^

เผื่อว่าคุณI'll be there for you. กับ คุณลูกไหม อาจจะไม่เห็นกระทู้นี้^^

จากคุณ : คางุระ กะ โอคิตะ
เขียนเมื่อ : 7 ก.พ. 55 23:42:44 A:103.1.164.24 X: TicketID:305807

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com