Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

คุณเคยเจอเพื่อนเมาเหล้าเบียร์แล้วเผลอหลุด เล่าความลับให้ฟังกันบ้างไหม ติดต่อทีมงาน

เพื่อนๆพี่ๆห้องนี้เคยเจอไหมครับ เวลาดื่มเบียร์กับเพื่อนแล้ว

เวลาเพื่อนเมาก็จะเผลอ เล่าอะไรให้ฟังเยอะมาก จนผมอึ้งไปหมด

เช่นเมื่ออาทิตย์ที่แล้วผมดื่มกับเพื่อนคนหนึ่ง

แต่!! ดื่มไปดื่มมามันมาวว์ เริ่มพูดจายานๆๆไปเรื่อย

จากนั้นก็เล่าความลับให้ผมฟัง เช่น กูก็ชอบผู้ชายว่ะ(ช ก็ได้ ญ ก็ได้)

กุเคยมีไรกับผู้ชายแล้ว เล่าขั้นตอนด้วย..............

ผมได้ยินแล้ว พูดไม่ออก ดื่มไม่ลง แทบจะหายเมาไปเลย

ผมอึ้งมาก จากนั้นขอตัวไปห้องน้ำฉี่ก่อน เข้ามาตั้งหลักใหม่

แต่ดื่มไม่ลงแล้ว(อาจเพราะเมามากด้วย) แต่เพื่อนเมามากกว่าผม

วันต่อมาหายเมา ก้ปกติครับ ผมก็ไม่ได้ถามอะไรเกี่ยวกับเรื่อง

ที่เล่าเมื่อคืนนั้น แต่รู้ความจริงแล้ว 555+
----------------------------------------------------------------------

คนที่สอง เมื่อคืนนี่เองครับ พอดื่มไปดื่มมามันก็เมาเพราะดื่มเยอะกว่าผมอีก

จากนนั้นก็เริ่มเล่าถึงอดีตความหลัง ว่าชอบคนนั้นคนนี้ ก็เล่าไป

เล่าไปๆๆ มาสะดุดตรงที่ กูก็แอบชอบ หัวหน้าฝ่ายว่ะ

ผมก็อึ้งทันที เพราะหัวหน้าฝ่ายเป็นผู้หญิงมีลูกมีผัวแล้ว

คือเพื่อนผมคนนี้เวลาเมาแล้ว ชอบใครไม่ชอบใคร

มันเผลอพูดออกมาหมดเลย คนในที่ทำงานมันพูดออกมาหมด

ว่าแต่ละคนนิสัยเป็นเช่นไร ตรงไหนมันชอบ

ตรงไหนมันไม่ชอบ ใครดีกว่า เด่นกว่า ยังไง

อิจฉายังไง พูดออกมาหมดเลย ผมนี่อึ้งทั้งงาน

แต่ก้เนียนๆไป ผมก็เมานิดหน่อยแต่มีสติ รู้ว่าอะไรควรพูด

อะไรไม่ควรพูด ไม่เคยหลุด ฮ่าๆๆ

มีใครเคยเจอเหมือนผมบ้างไหมครับ

จากคุณ : ทิมพู
เขียนเมื่อ : 14 ก.พ. 55 12:02:54 A:119.46.176.222 X: TicketID:344527

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com