Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ผู้หญิงคนนี้เป็นคนแบบไหนครับ และคิดยังไงกับผู้หญิงแบบนี้ครับ ติดต่อทีมงาน

จะเล่าย่อๆนะครับ
ขอเล่าเรื่องแฟนแบบคร่าวๆ แฟนเธอของคนแรกเป็นฝรั่ง อยู่กินกันได้ 1 ปีแล้วเลิกกัน (อยู่หอกับแฟนเลยตอนเรียน) หลังจากนั้นก็เจอผม จากตอนนั้นถึงตอนนี้คบมาจะ 5 ปีแล้ว เมื่อต้นปี 2011 drop เรียนเพราะบอกว่าขี้เกรียจอยากลองทำงานดูแล้วจะกลับมาเรียน เธอไปทำงานที่เกาะพงัน แล้วแอบคบกับ ฝรั่ง ทำ facebook อันใหม่แล้ว block ผมไว้ ระหว่างที่ทำงานผมก็ซื้อ ตั๋วเครื่องบินให้มาหาผมที่ กทม ผมเห็น messages ใน มือถือเธอดูหวานมาก ผมถามทำไมถึงพิมมาขนาดนั้น เธอตอบแค่เพื่อน หลังจากเที่ยวที่ กทม เธอกลับไปทำงาน ที่เกาะพงันต่อ แล้วผมก็ลองถามว่าฝรั่งคนนั้นยังติดต่อทุกวันอยู่รึเปล่าเธอตอบใช่แค่เพื่อนไม่ต้องห่วง และพอถึงเวลาที่จะ กลับไปเรียนต่อ เหลืออีกแค่เทอมเดียวก็จบแล้ว แต่เธอเลือกที่จะอยู่ต่อ จนทะเลาะกันผมไม่โทรไปหาเธอ 1 เดือน แล้วผมก็มานึกยังไงไม่รู้สงสัยเรื่อง FB เลยทำใหม่ขึ้นมาอีกอันนึง แล้วหาชื่อเธอ
แทบอึง ถ่ายรูปคู่กันกอดกันใน ห้อง ผมถามเธอว่าได้มีอะไรกันรึเปล่าเธอตอบว่าไม่ ยืนยันยังไงก็ไม่แต่ผมเชื่อแค่ 50% แล้วพ่อแม่เธอก็เรียกเธอกลับบ้าน เธอเป็นคน ตจว ได้มาอยู่กับผมที่ กทม 4 วัน และผมก็ได้ files ข้อมูลที่ ไม่อยากจะคิดเลย ทั้งภาพถ่ายและ vdo มี sex กันแบบ hardcore ของแฟนแบบเลือดซิบๆ เลย ดูภาพและ vdo ไปร้องไห้ไป จนกระทังตอนนี้แฟนผมยังไม่รู้ว่าผม มี files พวกนี้ notebook มือถือ ค่ามือถือ ผมซื้อให้หมดเลย ตั้งแต่หัวจรดเท้า กกน เสื้อในผมซื้อให้ หมด แต่ไม่เข้าใจทำไมทำกับผมถึงขนาดนี้ เรื่องมันยาวหน่อยครับจะค่อยเล่า ขอคำปรึษาหน่อยครับ

จากคุณ : M
เขียนเมื่อ : 26 มี.ค. 55 19:21:25 A:171.7.195.22 X: TicketID:346638

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com