Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ต่อจากกระทู้ น้องแฟนจะกู้เงินนอกระบบทำขายตรง ตอนนี้เริ่มเห็นหนทางนิดๆแล้วครับ ติดต่อทีมงาน

จากกระทู้เดิม http://www.pantip.com/cafe/social/topic/U11943818/U11943818.html
ขอเริ่มกระทู้ใหม่นะครับ ขอให้เป็นอุทาหรณ์สำหรับทุกๆท่านด้วยนะครับ

เมื่อเช้า แฟนผมได้เสนอให้ผมไปคุยกับheadlineของน้องเค้า โดยจะนัดกันนอกสถานที่ โดยที่แฟนผมบอกกับน้องไปว่า ถ้าอยากได้เงินจริงๆ ต้องให้headlineตอบคำถามเราให้ได้ ถ้าตอบได้ให้เงินไปใช้เลย

ซึ่งตอนเช้าที่ผ่านมาเหมือนน้องเค้าเริ่มลังเลแล้ว
เนื่องจากผมได้ให้น้องดูข้อเสียจากคนในเวปหลายๆคนที่ล้มเหลว
ต้องขายบ้าน ขายที่ดิน จนไม่เหลืออะไร โดนเพื่อนเลิกคบบ้าง
แต่พอซักพักเหมือนน้องเค้าไปคุยกับheadline น้องเค้าก็กลับมามีไฟอีกครั้ง

ผมอยากรู้จริงๆ มีหลายคำถามค้างใจมาก ซึ่งผมมั่นใจว่าจะไม่มีพวกขายตรงคนไหนตอบได้ซักคน ถ้าจะตอบคงตอบแบบแถๆไปข้างนึง ตอบแบบเลี่ยงๆชัวร์ เย็นนี้น่าจะรู้ผล แต่ขออุบคำถามไว้ก่อนนะครับ
ยังไงก็ขอบคุณเพื่อนๆในpantipนะครับ ที่ให้แนวทาง
ขอบคุณอีกครั้งด้วยใจจริงครับ
หลังจากตอนเย็นจะมารายงานผลอีกครั้งครับ

จากคุณ : จอมยุทธหมูบิน
เขียนเมื่อ : 11 เม.ย. 55 09:09:11

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com