Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

คือผมสงสัยเรื่องคดีคุณนันน่ะครับ ติดต่อทีมงาน

คือที่ตั้งกระทู้นี่ไม่ได้ต้องการให้เกิดการขัดแย้งนะครับ แต่พอดีผมสงสัยจริงๆน่ะครับ
ก่อนอื่นผมเห็นความคืบหน้าของคดีคุณนันก็ดีใจด้วยนะครับ
แต่ผมสงสัยว่า ทรัพท์สินคุณนันไปอยู่กับ คุณโอมได้อย่างไรครับแล้วไหนจะเรื่องหรัสบัตรATMอีก(อันนี้สำคัญมากๆไม่ใช่สิ่งที่จะให้กันง่ายๆเลย ขนาดผมในชีวิตนี้ยังไม่มีใครรู้หรัสของผมเลยนะครับ)แล้วก็สร้อยคอ(เข้าร้านเสริมสวยนี่ถอดสร้อยคอด้วยหรอครับ ผมไม่ทราบพอดีผมเป็นผู้ชาย)และกระเป๋าอีกคือผมงงน่ะครับ ว่ามันไปอยู่ในมือคุณโอมทั้งหมดได้อย่างไรเพราะคนเรา ถ้ารู้จักกันไม่กี่ชม.ไม่น่าจะให้ไปได้ขนาดนั้น ไปร้านเสริมสวยก็ไม่จำเป็นต้องทิ้งทุกอย่างไว้ให้เค้าใช่มั้ยครับ เพราะอย่างน้อยคนเราก็ต้องมีsecurityของตัวเองอยู่บ้าง
คือถ้าผมเข้าใจผิดยังไงต้องขอโทษจริงๆนะครับไม่ได้มีเจตนาหมิ่นประมาทเลย คือไม่ได้ตั้งใจครับผมแค่สงใส เพราะปกติผมไม่ค่อยได้เล่นห้องนี้เลยครับส่วนมากจะอยู่หว้ากอ แต่พอเห็นข่าวเรื่องนี้ก็มาคอยให้กำลังใจนะครับ แต่พอดีเอะใจ...ยังไงผิดพลาดอะไรต้องขอโทษนะครับ แค่สงใสนี่คงไม่ได้ผิดอะไรนะครับ
ปล.ที่ผมทราบเหตุการเกิดขึ้นตอนกลางคืนหรือเปล่าครับ(แต่ห็นบอกไปทำบุญ)
ปลล.อย่าดราม่านะครับขอร้องจริงๆล่ะครับ

แก้ไขเมื่อ 03 พ.ค. 55 03:13:18

แก้ไขเมื่อ 03 พ.ค. 55 03:11:33

จากคุณ : อาปะโต้ย
เขียนเมื่อ : 3 พ.ค. 55 02:31:14

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com