Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

แฟนติดพนันบอล เป็นคุณจะทำอย่างไร ติดต่อทีมงาน

แฟนติดพนันบอลค่ะ เล่นทั้งเว็บไทยเว็บนอก เสียไปเป็นล้านเเล้ว เค้าเป็นคนขยันนะค่ะ ทำงานหนักมาก แต่ไม่มีเงินเก็บเลย ตอนแรกเราวางแผนจะแต่งงานกันปีนี้ แต่ก็ล่มเพราะเค้าไม่ยอมเลิก เราก็ให้โอกาสเค้าในตอนแรก ให้เค้าแก้ตัว รอดูว่าจะปรับปรุงตัวเองมั๊ย แต่ก็แค่แรกๆ สักพักก็เหมือนเดิม
จนยื่นคำขาดว่าเราจะเลิก และเราก็ไม่ติดต่อกันไปสองเดือน

ตอนนี้เค้ากลับมาอีกครั้งขอโอกาสแก้ตัว (จะเล่นให้น้อยลง - ไม่ได้เลิกเด็ดขาด)
รบกวนทุกท่านที่เคยมีประสบการณ์แบบนี้ ทั้งในฐานะของคนรักของคนติดพนัน และในฐานะคนเล่นพนันเอง ว่าดิฉันควรจะทำอย่างไรดีค่ะ ขอบคุณทุกท่านค่ะ

จากคุณ : ไม่เก่งแต่อยากเลือก
เขียนเมื่อ : 30 พ.ค. 55 15:43:43

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com