Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

Notebook และ External Harddisk ถูกขโมยเราจะสามารถตามกลับมาได้ไม๊ มีใครมีวิธีแนะนำบ้าง ติดต่อทีมงาน

บ้านเพื่อนถูกขโมยขึ้นบ้าน โจรมันขโมย เงิน ,Notebook และ External Harddisk ไป ค่าเสียหายก็เป็นแสนบาทเลย แต่สิ่งที่อยากได้คืนมากที่สุดคือข้อมูลใน Notebook และ External Harddisk มันมีความสำคัญมากสำหรับการทำงาน

เราจะสามารถตามกลับมาได้ไม๊ครับ มีใครมีวิธีแนะนำบ้าง รบกวนเพื่อนๆ พี่ๆ น้องๆ ช่วยแนะนำด้วยครับ ตอนนี้เพื่อนผมเครียดมากๆ

ขอบคุณมากครับ

จากคุณ : Bronco
เขียนเมื่อ : 5 มิ.ย. 55 13:26:47

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com