Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ผมขอคำแนะนำเป็นเชฟต้องทำยังไงครับ ติดต่อทีมงาน

ทำงานมาได้หลายปีเริ่มรู้สึกว่าตัวเองไม่ชอบงานตามนี้ อยากกลับไปทำตามฝัน อยากเป็นเชฟเบเกอรี่ครับตอนเด็กชอบมากเลย แม่ผมก็ชอบทำขนมผมเลยอยากมาทำงานทางนี้อยากเริ่มใหม่ครับ ตอนนี้หาเงินเรียนได้เองแต่พอมาหาข้อมูล ไม่รู้จะเริ่มที่ตรงไหนฮะ อายุก็จะสามสิบแล้วจะช้าไปไหม รบกวนแนะนำครับ เงินผมไม่พอเรียน เลอกอดองเบลอแน่ครับ ดูหลักสูตรเขาดีจัง ไปดูของโรงแรมโอเรียลเตลก็อายุเกินครับ ผมเลยต้องมาถามความคิดเห็นของพี่ๆน้องๆครับ ขอโทษที่ตั้งคำถามไม่ถูกห้องครับ เห็นห้องก้นครัวต้องเป็นสมาชิกผมไม่ได้มีสมาชิกครับ ใครใจดีช่วยตั้งให้ผมที่ห้องก้นครัวได้ไหมครับ ขอบคุณเป็นอย่างมากครับ

จากคุณ : Thank
เขียนเมื่อ : 6 มิ.ย. 55 20:18:41 A:101.108.14.100 X: TicketID:229129

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com