Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ตัดสินใจยังไงดี คิดแล้วเหนื่อยแทน ติดต่อทีมงาน

คือตอนนี้ ผมกับแฟนเราเคยสัญญาว่าจะแต่งงานกัน
แต่เมื่อเราอยู่ด้วยกัน
ดูเหมือนมีความสุข แต่ผมคิดว่า ผมมีความทุกข์มากขึ้นทุกวันเพราะ ....
ผมคิดว่า ถ้าอยู่ด้วยกัน โดยมีเหตุผลที่ว่า รักกัน คงพอดีและพอเพียง ....
แต่มันไม่ใช่เลย
เพราะยิ่งอยู่ด้วยกัน ตลอดเวลาแล้ว กลับทำให้ผม ไม่มีชีวิตเป็นของตัวเองเลย
คิดเป็นห่วงถึงความรู้สึกของเค้าตลอดเวลา ว่าจะรู้สึกยังไง
อีกทั้ง เรื่อง sex ที่ไม่ตรงกัน ตอนแรกๆก่อนอยู่ด้วยกันเหมืิอนว่าเรื่องนี้มันเล็กๆ
แต่ตอนนี้ ผมอยู่กับเธอแล้ว เหมือนมันไม่เกิดอารมณ์ทาง sex เลย

เพราะทุกครั้ง ที่มีอะไรกัน ... เธอมักห้ามโน้น ห้ามนี่ตลอด เกือบทุกครั้ง ทำแบบนั้นไม่ได้ ทำแบบนี้ไม่ได้
ปัจจุบัน อยู่ด้วยกันมา 6 เดือน แทบ ไม่มีอะไรกันเลย นอกจาก นานๆ ครั้ง เดือนละ 2-3 ครั้ง ได้ แต่รู้สึกแบบนี้ตลอด เวลา
มันทำให้ผมอยากไประบายตาม สถานที่อโคจร แต่ก็ทำไม่ได้ เพราะ เราอยู่ด้วยกัน
เธอไม่ค่อย ทำอัไรตามใจผมเท่าไร ... ในหลายๆเรื่องๆ
ผมควรทำไงดี

จะว่าไป เคยนั่งคุยกันเรื่องนี้ กับมาหาว่า เราดูหนังโป้บ่อย อีก กลายเป็นว่า ผมผิด

ผมควรทำไงต่อไปดีครับ

จากคุณ : ชีวิตนี้ใครครอง
เขียนเมื่อ : 15 มิ.ย. 55 19:13:29 A:61.90.112.16 X: TicketID:325410

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com