Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

มีคนส่งข้อความเข้าเครื่องสามีใส่ร้ายเราสามารถแจ้งความได้มั้ยค่ะ ติดต่อทีมงาน

เนื่องจากมีผู้ไม่หวังดี ส่งข้อความเข้าโทรศัพท์สามีเรา หาว่าเรามีอะไรกับเค้าและบอกว่าลูก
ของเรากับสามีเป็นลูกของเค้า ตอนแรกที่รู้ก็เฉยค่ะ ไม่สนใจเพราะไม่เป็นความจริง แต่ทีนี้
เค้ายังส่งมาเรื่อยๆนะค่ะ ก็เลยเกิดความรำคาญ เราสามารถแจ้งความหาคนทำได้มั้ยค่ะ
เพราะคิดว่าเปลี่ยนเบอร์โทรมันไม่ได้ช่วยให้คนก่อกวนได้รับโทษ หรือว่าต้องทำไงดีค่ะ ส่วนตัวสามี
ก็ไม่ได้เชื่อข้อความที่ส่งมาหรอกค่ะ.
และคิดว่าคนส่งคงเป็นกิ๊กเก่าสามี แต่โทรไปเบอร์ที่ส่งมาไม่เคยรับเลยค่ะ เหมือนกับว่าเค้าทำเป็นว่าผู้ชายส่งมาก่อกวนครอบครัวเรา

จากคุณ : ปลายหนาว
เขียนเมื่อ : 21 มิ.ย. 55 22:02:42

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com