Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ผู้ชายตก"หลุม"(พราง)ความรัก และกลายเป็น"น้อย"??? เรื่องเล่าจาก... ติดต่อทีมงาน

เรื่องเล่าจาก มิ้ว ณ ชมวิว มาให้อ่านฆ่าเวลาอีกแล้วนะคะ แฮ่ แฮ่

ออกตัวขออภัยไว้ก่อน หากเป็นที่ขัดตา เคืองใจเพื่อนสมาชิกที่ไม่สนใจเรื่องเล่ายาวๆนะคะลูกสาว

ความรักมีหลากหลายรูปแบบ ต่อให้คนใจแกร่งแข็งดั่งหินผา
ก็อาจพลาดท่าเสียที ในวันที่ความรักบังตาได้นะเออเธอๆจ๋า

ในสังคมเรานี้ แม้จะพบเห็นผู้หญิงเจ็บช้ำระกำทรวงเพราะ"รัก"มากกว่า
ไม่ได้หมายความว่า ผู้ชาย จะรักไม่เป็น จะเสียทีให้แก่หญิงไม่ได้นะจ้ะ...

เรื่องเล่าต่อไปนี้ เกิดจากที่อิชั้นได้มีโอกาสเป็นศิราณีจำเป็นให้ผองเพื่อนชาย หลายๆคน

ไม่ต้องสงสัยค่ะว่า อิชั้นมีดีอะไร ทำไมใครๆเอาปัญหาหัวใจมาให้ช่วยแก้ไข
เพราะอิชั้นก็ไม่รู้ย่ะ 555

เรื่องที่จะเล่านี้ จุดประสงค์คือแบ่งปันข้อมูล ประสบการณ์ที่ได้ผ่านพบมาให้เพื่อนสมาชิกเอ็นจอยนะจ้ะ
เรื่องมันเกิดขึ้น มีอยู่จริง และดำเนินไปพร้อมๆกับเราทุกนาทีในสังคมนี้แหละค่ะ

ส่วนจะมีสาระประโยชน์ใดหรือไม่ สุดแท้แต่ใจท่านผู้อ่านจะตัดสินค่ะ
ที่แน่ๆ ตั้งใจถ่ายทอดทุกเรื่องราวบนพื้นฐานของความจริงที่ได้เคยประสบมา
กระนั้น ชื่อเสียงเรียงนามที่อิชั้นจะเอ่ยในกระทู้ทั้งหมดเป็นชื่อสมมติทั้งสิ้นนะคะ

โปรดใช้วิจารณญาณในการอ่าน !!!

จากคุณ : มิ้ว ณ ชมวิว
เขียนเมื่อ : 22 ก.ค. 55 21:12:45

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com