Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

เพ้อ..ก่อนนอน [ย้ายจาก : ] ติดต่อทีมงาน

ความรู้สึกตอนนี้มันสุดยอดเลยว่ะ เพื่อนยาก
ก่อนอื่นต้องขอบคุณพ่อแม่ที่อบรมสั่งสอนผมมาแต่เด็ก
ขอบคุณพี่หม่ำ เท่ง โหน่ง สำหรับแรงบันดาลใจ
ขอบคุณไมเคิล แจ๊คสันที่ตายครับ
ขอบคุณทักษิณสำหรับงานวันเกิด
ขอบคุณพุด เดชอุดม ที่ร้องเพลงเพราะๆ ให้ผมคันหู
ขอบคุณยาดม โป๊ยเซียน กลิ่นลาเวนเดอร์ ราคา 20 บาท
ขอบคุณตัวเงินตัวทอง สำหรับลิ้นยาวๆ และสีเขียวๆของมันครับ
ขอบคุณ คุณสรยุทธ์ สุทัศนจินดามากครับ และโก๊ะตี๋ อารามบอย สำหรับข่าวคราว
ขอบคุณพี่ตูนบอดี้แสลม ที่ร๊อคได้ใจ ว่าผมต้องบินได้
ขอบคุณทุกคนที่ อยู่เคียงข้างผม ทำให้ผมได้มีวันนี้ครับ
ขอบคุณสิ่งมหัศจรรย์ และตรรกะครับ ..ขอบคุณครับ
ตอนนี้ดึกมากแล้ว ผมขออนุญาตไปนอนก่อนนะครับเพื่อนๆ

จากคุณ : รักแมวเหมียวมาก
เขียนเมื่อ : 6 ต.ค. 55 01:18:02

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com