Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ยังจำกันได้ไหมคะ ที่เราโดนหลอกเรื่องซื้อตั๋วเครื่องบินไปเชียงใหม่อ่ะค่ะ ติดต่อทีมงาน

วันนี้มาสรุปเลยนะคะ  เพื่อนๆบางท่านบอกว่า ลองไปบินดูอาจบินได้

เมื่อกี๊ลองเช็คอิน  ที่แอร์เอเชียดูปรากฎว่าบุ๊คกิ้งโดนยกเลิกไปเรียบร้อยแล้วนะคะ

เมื่อวันพุธ  ลองโทรไปเช็ค  เขาแจ้งว่าไม่มีปัญหา

วันนี้โดนยกเลิกไปเรียบร้อยแล้วจริงๆค่ะ

ไม่ตกใจมากมาย  เพราะทำใจไว้แล้ว

แต่ขอเอา  เมล์  เบอร์โทร   แล้วก็ชื่อ  เลขที่บัญชีมาบอกให้เพื่อนๆ ทราบนะคะ

จะได้ไม่เสียค่าโง่แบบเรา

ที่จริงแอร์เอเชียน่าจะทำอะไรสักอย่างกับปัญหานี้นะคะ  แต่ก็เนอะเราโง่เอง

แล้วขอฝากบอกคนที่โกงไปด้วย

เราเป็นแม่บ้านค่ะ  อยู่บ้านทั้งวัน  มีเวลาว่างมากๆ  ที่จะตามคุณ

หนีได้  หนีไป  นะคะ  

ยังคิดว่าหากินแบบนี้ได้ ก็ทำไป

เราไม่ปล่อยคุณแน่  เตรียมตัวไปทัวร์ คุกได้เลยค่ะ

ไม่วันไหนก็วันหนึ่ง..............

เราไม่รีบค่ะ  มีเวลาทั้งชีวิตที่จะล่า   หนีได้หนีไปค่ะ

ชื่อคนที่เราติดต่อด้วย  

อ้างชื่อว่า กร  นะคะ  เบอร์โทร  083 -  798  -7352  089 - 1895970

mail    briton_guy@hotmail.com

บช  ที่เราโอนเงินไปนะคะ  scb  4016783690 นายธีรเดช เนตรชลาธาร

==============

เอามาบอกกล่าวกันค่ะจะได้ไม่ต้องสูญเงินแบบเรา

เราซื้อจาก pantipmaket ค่ะ

จากคุณ : คุณแม่มาเฟีย
เขียนเมื่อ : 20 ต.ค. 55 01:04:25

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com