Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

6ปีแล้วสินะ....(18+) ติดต่อทีมงาน

เรื่องเกิดขึ้นตอนปี 49 ....ตอนนั้น อายุอานามของผมก็ประมาณ 27ปี...ตอนนั้นเป็นช่วงpeak  ทั้ง ฐานะ  รูปร่าง หน้าตา...อีกทั้ง  ที่ทำงานในตอนนั้น อยู่ใน จังหวัดแถบภาคใต้ ซึ่งไม่ค่อยจะมีคนสไตล์เราซักเท่าไหร่....ชีวิตตอนนั้น เลยมีคนผ่านเข้่าผ่านออก.....มากมาย.....

นึกภาพ  นักร้องญี่ปุ่น  ตาโตๆ หน้าใสๆ  ผมแดงๆ  แก้มชมพูๆ  ออกไหมครับ...นั่นละ ผมในตอนนั้นเลย(แต่ตอนนี้ไม่เหลือเค้าในตอนนั้นแล้วนะครับ....เศร้า....)

ผมได้พบกับผู้หญิงคนนึง  ซึ่งเธอทำธุรกิจส่วนตัวในจังหวัดนั้น...เรารู้จักกันเร็วมาก แต่ไม่ใช่ในสถานที่ อโคจรนะครับ...เพราะผมไม่ชอบเที่ยว...โดยเธอเป็นฝ่ายมาสนใจผมก่อน   แต่เป็นคนขาว....ขาวมากครับ  สูงโปร่ง  หมวยๆ แต่งตัวเปรี้ยวๆ......เราทั้งสอง สานต่อความสัมพันธ์กันได้อย่างรวดเร็ว   จนภายใน2อาทิตย์ เธอก็ได้มาแวะเวียน มาเยี่ยมเยียนผม...ที่ apartment ของผมเอง....

ก็ตามธรรมดาของหนุ่มสาวครับ  อยู่ในที่ลับตาคน   สองต่อสอง...จากสัมพันธ์ทางใจ...ก็แปรเปลี่ยนเป็นสัมพันธ์ทางกาย....

แต่โดยนิสัยของผมนั้น  ผมเป็นคนรอบคอบครับ...เวลามีสัมพันธ์ทางกายกับใคร  ผมจะป้องกันทุกครั้ง.....ย้ำว่าทุกครั้งนะครับ

ซึ่งกับเธอคนนี้  ผมก็ทำเหมือนกับทุกครั้ง...และก็คิดว่าเป็นเรื่องปกติสำหรับเรา....แต่ไม่ปรกติสำหรับเธอ....

จากคุณ : remorseful
เขียนเมื่อ : 29 พ.ย. 55 11:06:59

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com