CafeTech-ExchangePantip MarketChatPantownBlogGangTorakhongGameRoom

เพิ่งหัดเล่นกอล์ฟ ขอสมัครเป็นสมาชิกใหม่ด้วยคนนะครับ

ผมเพิ่งหัดเล่นได้ยังไม่ถึงเดือนเลย เริ่มจากเพื่อนชวนไปสนามไดร์ฟ เพื่อนที่เล่นเป็นแล้วช่วยสอนให้ เล่นไปเล่นมาเริ่มอยากจะเป็นกอล์ฟแบบจริงจัง เมื่อวานเลยไปเดินหาซื้อไม้กอล์ฟมือสองมาหัดแล้วครับ ถ้ามีอะไรคงต้องให้เพื่อนๆในนี้ช่วยชี้แนะด้วยนะครับ ตอนนี้วันๆ จะติดกอล์ฟมากกว่าติดแฟนซะแล้ว

จากคุณ : santako - [ 9 ก.พ. 49 15:47:36 A:203.156.21.149 X: TicketID:115958 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป