CafeTech-ExchangePantip MarketChatPantownBlogGangTorakhongGameRoom

ชาวโต๊ะศุภชลาศัยเป็นแฟนบอลทีมไหนกันบ้าง

แมนยู (36 คน)
      ลิเวอร์พูล (52 คน)
      อาร์เซน่อล (10 คน)
      เชลซี (5 คน)
      รีล มาดริด (0 คน)
      บาร์เซโลน่า (2 คน)
      อินเตอร์ มิลาน (3 คน)
      ยูเวนตุส (2 คน)
      เอซี มิลาน (6 คน)
      อื่นๆ (10 คน)

จำนวนผู้ร่วมโหวตทั้งหมด 126 คน

28.57%
     41.27%
     7.94%
     3.97%
     0.00%
     1.59%
     2.38%
     1.59%
     4.76%
     7.94%

ผมเพิ่งเป็นสมาชิกใหม่ได้ไม่กี่อาทิตย์ ยินดีที่ได้รู้จักทุกคนนะครับ ผมอยากจะถามว่าชาวโต๊ะศุภชลาศัยชอบทีมไหนกันบ้าง พอดีผมยังไม่รู้อ่ะว่าเป็นแฟนคลับทีมไหนกันบ้าง

------หมายเหตุ----  ถ้าไม่มีในรายการ ระบุมาด้วยก็ดีนะครับ ขอบคุณมากครับ สำหรับทุกคะแนนโหวต

จากคุณ : Calibre - [ 25 ก.พ. 49 04:14:26 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป