CafeTech-ExchangePantip MarketChatPantownBlogGangTorakhongGameRoom

อิจฉาอาร์เซน่อล

ได้ไปเล่นรอบชิงถ้วยใหญ่ด้วย ผมไม่ได้เชียร์ปืนโดยส่วนตัวเเต่ก็ขอให้ได้เเชมป์ครับ

รู้สึกเส้นทางเหมือนลิเวอร์พูลปีที่เเล้วมาก ทำอัยดับในลีกไม่ดี เเล้วผู้เล่นตัวหลักอย่างอองรีก็ไม่ต่อสัญญายิ่งดูยิ่งเห็นว่าอาจจะได้เจ้าบิ๊กเอียมานอนกอดเเละสุดท้ายพี่เเหนมไม่ย้ายก็ได้นะ

ขอห้โชคดีเเล้วกันพลพรรคปืนเเต่ผมว่าบาร์ซ่าก็ไม่ใช่หมูยังไงทีมที่มากับดวงมักชนะครับ

จากคุณ : virgincode - [ 27 เม.ย. 49 18:41:34 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป