CafeTech-ExchangePantip MarketChatPantownBlogGangTorakhongGameRoom

โหวตประเด็นร้อน กับ "วัลคอต" คุณเห็นด้วยหรือไม่กับการติดทีมชาติไปลุย WC

เห็นด้วย (46 คน)
      ไม่เห็นด้วย (46 คน)

จำนวนผู้ร่วมโหวตทั้งหมด 92 คน

50.00%
     50.00%

ถ้าเห็นด้วยกด 1 ส่ง sms มาที่ 424xxxx
    ...
    ..
    ไม่ช่ายยย

ผมเห็นด้วยนะครับ จากเซ้นส์ล้วน ๆ คงไม่สามารถยกข้อมูลเก่า ๆ มาพูดกันเพราะว่ามันไม่เหมือนกันในแต่ละกรณี และจากข้างล่างที่มีคนเถียงกันทั้งเห็นด้วยและไม่เห็นด้วยก็มีข้อมูลดีดี ให้อ่านกันพอสมควรน่ะครับ แต่สิ่งที่ผมไม่เห็นด้วยคือ อิริคสัน น่าจะเหน็บกองหน้าเพิ่มไปอีกคนน่ะครับ ยังไงเข้ามาแล้วก็ช่วย ๆ กันโหวตหน่อยนะครับ

จากคุณ : ข้าวโพดต้มหวาน - [ 9 พ.ค. 49 09:55:02 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป