CafeTech-ExchangePantip MarketChatPantownBlogGangTorakhongGameRoom

คิดว่าการต่อสัญญาของอองรี หรือ เจอร์ราร์ด เท่ห์กว่ากันครับ

อองรี (68 คน)
      เจอร์ราร์ด (31 คน)

จำนวนผู้ร่วมโหวตทั้งหมด 99 คน

68.69%
     31.31%

ข่าวการย้ายทีมทั้ง2คน เป็นไงบ้าง   คิดว่าคงจะรู้กันดีอยู่แล้ว    
    ผมไม่บรรยายซ้ำนะครับ

อยากรู้ความเห็น แบบเป็นกลางๆ  
    ว่าการต่อสัญญาของใครที่   เท่ห์กว่ากัน   ทำให้แฟนรู้สึกภูมิใจมากกว่ากัน  

-------------------------------------------------------

ผมแฟนปืนนะ  โหวตให้ อองรี

จากคุณ : yariv_80 - [ 21 พ.ค. 49 13:27:28 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป