CafeTech-ExchangePantip MarketChatPantownBlogGangTorakhongGameRoom

ช่วยแนะนำเรื่อง อุปกร์ช่วยซ้อมวงสวิง หน่อยอ่ะ คับ

รบกวนอยากให้พวกพี่ๆ ช่วย แนะนำหน่อยอ่ะ ครับ ว่า ไอ้ตัวที่มีลักษณะเหมือน ด้าม ของ ไม้กอล์ฟที่ มีรอยให้จับกริฟ แล้วก็ มี น้ำหนัก ก่วงอ่ะ เค้าเอาไว้ซ้อม จับกริฟ กะซ้อม วาดวง สวิงช่ายไหมครับ
    1. มันมีแบบไหนบ้างอ่ะคับ
    2. ราคาประมาณ เท่าไหร่ อ่ะ
    3. ซือ้ที่ไหน จะถูกๆ อ่ะ แบบว่า งบจำกัด เพราะแม่บ้านบอกว่า "สามีขา จะเล่นก็เล่นไปนะคะ แต่อย่าให้เกินเลยนะคะ ไม่งั้น จะอดทุกอย่าง" ผมเลยต้องคุมเรื่องค่าใช้จ่ายอ่ะ

อืมมมม คิดว่า ช่วยๆ กันหน่อยนะ แบบว่า มือใหม่หัดตี อ่ะ  

จาก : อูฮิอูฮิ

จากคุณ : uhiuhi - [ 21 พ.ค. 49 20:54:48 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป