CafeTech-ExchangePantip MarketChatPantownBlogGangTorakhongGameRoom

ฮือๆๆๆ เหนื่อยใจจริ๊ง!!!!

สวัสดีครับทุกๆคน เคยมั้ยครับที่ต้องชวดโอกาสดีดีไปต่อหน้าต่อตา ผมหละพึ่งผ่านมาเมื่อกี้เอง! ขอระบายหน่อยครับ ช่วงนี้ต้องขอพักยกการสอยรองเท้าไว้ชั่วคราวครับ หลังจากที่โดนพายุรายจ่ายโหมกระหน่ำซ้ำเติมเข้ามาช่วงนี้แบบตั้งตัวทันแต่การ์ดตก ทั้งค่าผ่อนรถ ผ่อนมอไซ เบี้ยประกันชีวิต ค่าโทสับ ค่าอินเตอร์เนท ค่าเปลี่ยนยางมอไซ ค่าจิปาถะสารพัดทำให้โครงการ Jordan14 Reteo สีดำต้องถูกเลิกอย่างเร็วพลันไม่กี่นาทีนี้เองครับ เศร้าแบบบอกไม่ถูกทั้งๆที่เพื่อนผมจะกลับไปที่ New York สิ้นเดือนนี้แต่กลับอดโอกาสที่จะให้เขาสอยรองเท้ามาให้นี้ไปอย่างไม่น่าเชื่อ -_-'' เศร้าครับเลยอยากมาระบาย ฮือๆๆๆ ตอนนี้ก็ปล่อยให้เพื่อนๆผม สองคนสอยไปล่วงหน้าให้เพลินเลยนะครับ เพราะยังไงผมก็ตามไม่ทันท่านอยู่แล้ว กระสุนหมดแบบระยะยาวตอนนี้ ยังไงก็ขอให้เพื่อนๆที่กำลังจะสอยรองเท้า จงมีความสุขทุกๆคนนะครับ ส่วนคนที่เก็บเงินเตรียมสอยอยู่ก็ขอให้ได้เร็วพลัน คนที่ยังไม่มีโอกาสจะสอยก็ขอให้มาเร็วๆ คิดนันยางขอให้ได้TMAC แล้วกัน
    ส่วนตัวผมต้องจำศีลแล้วครับ ค่าใช่จ่ายเยอะจิงๆ เศร้าโว้ยยยยย.......

เปิดโน๊ตบุ๊ค ต่อเนท เช็คอัพเดท
    รองเท้าเกรด สะสม มาใหม่ไหม
    โอ้วพระเจ้า จอร์จร้องจ๊าก เจอทันใด
    สามหกศูนย์ แอร์แม๊กซ์ ไซร้ใคร่อยากชม
    ตั้งตารอ เฝ้าหน้าต่าง อย่างใกล้ชิด
    หวนพลันคิด หากเข้าไทย คงสุขสม
    คงไม่ต้อง เซฟรูปเก็บ ไว้ดอมดม
    มาเมืองไทย จะคว้าชม ที่บ้านเรา
    แต่ตอนนี้ กระสุนหาย รายได้ถอย
    เงินเหลือน้อย มันยากยิ่ง ต้องหลบหนี
    เลิกการซื้อ และสะสม ล้านนาที
    รอโอกาส ดีดี จะกลับมา....

บายๆๆๆ

จากคุณ : เตียเป๋งลิ้ม - [ 27 พ.ค. 49 01:38:13 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป