CafeTech-ExchangePantip MarketChatPantownBlogGangTorakhongGameRoom

" Review # 3 " And1 Rise Mid

สวัสดีครับเพื่อนๆชาว B - Kickz ทุกท่าน

วันนี้หลังจากที่ผมทำงานมาเหนื่อยๆยุ่งๆในช่วงตอนเช้า จู่ก็มีโทรศัพท์จากเพื่อนที่แสนจะใจดีและแสนรู้ดังขึ้น ทันทีที่รับสาย ตรู๊ด ตรู๊ด เสี่ยอู๊ด เสี่ยอู๊ด

เตีย : เออว่าไงวะ
    เพื่อนแสนรู้ : ไม่ว่าไงตรูจะบอกว่ารองเท้าที่สั่งไว้มาแล้ว
    เตีย : จริงเหรอว้า.....สวยมั้ย
    เพื่อนแสนรู้ : ไม่รู้หวะยังไม่ได้แกะ จะให้แกะเลยเหรอ
    เตีย : เออแกะไปเลยสวยมั้ยว้า.....
    เพื่อนแสนรู้ : ใจเย็นๆกำลังแกะอยู่ ....เงียบไปนิดนึงแล้วบอกว่า เออสีสวยหวะไม่เหมือนในรูป
    เตีย :เอองั้นเด๋วส่งคนไปเอารองเท้าที่บ้านนะ
    เพื่อนแสนรู้ : เออไปบ้าอย่ามาเกินบ่ายสามแล้วกัน !

พอรองเท้ามาถึงผมที่บริษัทผมก็ไม่รีรอจะแกะมาแล้วเอามาลองใส่และคาดไว้ว่าคืนนี้ต้องเอามา Review ตามประสาคนบ้าเห่อรองเท้าราคาถูกให้เพื่อนๆได้ดูกันครับ
    มาดูกันเลยดีก่า

จากคุณ : เตียเป๋งลิ้ม - [ 27 พ.ค. 49 23:24:49 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป