CafeTech-ExchangePantip MarketChatPantownBlogGangTorakhongGameRoom

จะถาม จะตอบ อะไรกัน .....ก้อระวังๆ กันหน่อยนะครับ ....พันทิป กว้างไกล กว่าที่คุณคิด ....

ไม่รู้ดิ ...... เช้าวันอาทิตย์  ตื่นมา ไม่มีไรทำ  ก้อเลย เข้าไปเที่ยวเล่นในห้องอื่นๆในพันทิป ....

เลยไปเจอข้อความพวกนี้เข้า ......  มันคุ้นๆนา ....ผมว่า ไอ้เจ้าพวก นักฟุตบอลเมืองนอก  กับคนในวงการ ที่พวกเราชอบพูดถึง......มันแอบเข้ามาถามกันแหงๆเลย ......พันทิป ดังจะตาย ..  พวกนี้รวย   จ้างล่าม มาถามให้ ...มันก้อเป็นไปได้นา ....

ไม่เชื่อละสิ .....

ไม่เชื่อลองอ่านกันดู .....

ห้องแรกเลย    สวนลุมฯ   ( สุขภาพ กาย – จิต )

ห้องนี้เจอเยอะเลย ......

เจ๊แหวง   ปากคลองฯ   ( เพศศึกษา)  -  “  มี  xxx  ที่ยอดเยี่ยมมาก ......แต่ไม่เคยถึงจุดสุดยอด....ต้องมีอะไรมาขัดจังหวะทู้กกก ที    อ๊ากกกก  เจ๊ อยากตายฮ่ะ  “

พี่เป้า เคราแพะ     “   ชีวิตผม มันก้อ เหมือนหมากฝรั่ง ....พอหมดหวานเค้าก้อคายทิ้ง  ช้ำใจจัง  “

Un_mania  -  “  มีปัญหากับการทำงานในที่แคบๆ .....แก้ไข ยังไงดีฮะ ..... จะโดนไล่ออกอยู่แล้ววว  “

แหนมเนือง       “  กิ๊กใหม่   ขาวสวย หมวย x ....เร้าใจมาก....แถมขับ ลัมเบอร์กินี่  อีกตะหาก .... แต่ผมเลือกที่จะอยู่กับภรรยาคู่ทุกข์คู่ยาก ....ผมทำถูกแล้วใช่มั้ยฮะ ....ถ้าใช่  สรรเสริญผมหน่อย เร้ววว  เพื่อเป็นกะลังใจ  “

หนูไก่  ไวท์เทนนิ่ง   “   ทำงานดีมาทั้งปี .....แต่ไม่มีให้โบนัสให้ ....ท้อใจมากเลยค่ะ  “

หนูไก่ (อีกที)   “  กะลังจะเข้าด้ายเข้าเข็มกับแฟน แล้วดันท้องเสียกลางคัน ....หมดมู้ดเลยฮ่ะ  “

โซล   ตาหวาน    “   จะเอาอะไรกับความรักสมัยนี้ .....ขนาดผมมีอะไรด้วยไปครั้งนึงแล้ว ....ยังสะบั้นรักผมหน้าตาเฉย ....เจ็บนี้   อีกนาน  “

สุดหล่อ สามง่าม   “  น้อยใจ  เดี๋ยวนี้จีบใครก้อไม่ติด ...รูปก้อหล่อ  เงินก้อมีเสดถีใหม่ มันเร้าใจกว่าเราตรงไหน โว้ยยย “

โรแบร์โต_ car  lost    “  กลุ้มใจ  ขาใหญ่มาก ...เพราะต้องเดินทั้งวัน   อยากลดมากคับ “

น้องนกยูง   “  แฟนกำลังจะพาพ่อแม่มาดูตัว ...เตรียมสู่ขอ .....แต่ดันโดนแตนต่อยหน้าบวม   หมดสวยเลย ....ทำไงดีกะชีวิตคะ “

ชะ- เหว่า    “  หาเรื่องย้ายที่ทำงาน   โดยเอาเรื่องลูกมาอ้าง....กิลลลตี้มาก    ขอแอบมาสารภาพบาปหน่อยฮะ “

yoyo  -    "  โรคเครียดกำเริบ   ควบคุมตัวเองไม่ได้  ใครรู้วิธีรักษาบ้างครับ "

ราฟา   ท้าทุกสถาบัน   -  "  ทำไงดีครับ ......ได้หลังแล้วลืมหน้า .....ปัญหานี้แก้ไม่ตกจริงๆ ..... วอนช่วยด้วย   ก่อนจะไปกันใหญ่  "

แพนด้ามหาภัย   -    "   ยังไม่แก่เท่าไหร่   แต่หลงลืมมากแล้ว ขี้หงุดหงิดด้วย  รู้จักรพ.ไหนดีๆ  วานบอก  "

นู๋โด้        "   ชอบโชว์ต่อที่สาธารณะ .......แบบนี้เข้าข่ายโรคจิตหรือไม่ครับ  "

oh my god     "   ขอวิธีลดน้ำหนัก  แบบรวดเร็วที่สุด  โดยร่างกายไม่อ่อนเพลียครับ  (ด่วน   ก่อนจะตกงานอีกครั้งครับ)  "

ฤาษี ลิงดำ   "   สับสนจิงๆฮะ .....ไม่รู้ว่าเค้ารักเรารึไม่   เด๋วก้อใส่ใจ   เด๋วก้อไม่สนใจ  ผมควรทำไงดีฮะ  "

เรียกข้า หน้าม้า     "   แบบพี่ข้างบนเลยฮะ .......ปัญหาเดียวกันเลยฮะ "

เฮียเครียด       "  ไม่รู้ทำผิดตรงไหน ......ใครๆก็ไม่รัก ....กลุ้มใจ ...อยากเกิดใหม่ "

ยีราฟแดง     "   ผมสูง 190    แต่ทำไมกระโดดสู้คนสูง 170 ไม่ได้ .....ผมต้องแก้ไขอย่างไรฮะ .....คิดมาก  นอนไม่หลับแย้วเนี่ย "

รอนนี่ บาร์เซโลนิสต้า     "   อายุ จะ 30  แล้ว ......ถ้าไปดัดฟัน   จะอันตรายไม้ครับ .....แบบว่า  อยากหล่อฮะ "

เดบิโดะ เบกกัมมุ    "  เมียดุ   ขี้บ่นมาก   แถมจู้จี้ ....  อยากเลิก   แต่สงสารลูก สามคน  ทำไงดี "

หมี   มอสโกว      "  กลุ้มใจ   ไม่รู้จะใช้เงินยังไงหมด ชาตินี้  มีกิจกรรมอะไรที่ผลาญเงินได้ทีละมากๆมั้ย  วานบอก .....พูดจริง   ไม่ได้โม้  "

โอบี เนคกาตีฟ   “ มาดีใจกับหนูหน่อยค่ะ  เรื่องรักสามเส้าที่มาปรึกษาวันก่อน  ตอนนี้ตกลงกันได้แล้ว .... แฟนใหม่เค้าทุ่มเงินใช้หนี้ให้หนูที่ติดแฟนเก่าอยู่ ....ดีใจมาก   อิจฉาหนูกันมั้ยเอ่ยยย  “

โอบี    ( อีกสามสิบห้า วิ ต่อมา )      “  โธ่ ไอ้บ้า ....นึกว่ารักกรูจริง  ที่ไหนได้   พอพาเข้าบ้าน  แม่มม มีเมียอยู่แล้วเป็นฝูงเลย      แล้วหนูควรจะทำไงต่อไปดีเคอะ“

จากคุณ : อาฮุย๑ - [ 28 พ.ค. 49 12:19:37 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป