CafeTech-ExchangePantip MarketChatPantownBlogGangTorakhongGameRoom

Reebok ATR ???

เมื่อช่วงเปิดห้องใหม่ๆ เห็นมีกระทู้ขอความเห็นเกี่ยวกับรองเท้าบาสรีบอค และหนึ่งในผู้ที่เข้ามาให้ความเห็นก็คือ "น้าหมัน" ของผมเองครับ คำตอบที่น้าให้ไว้ ผมนำมาลงให้ดูแล้วในรูปด้านล่างนี้

วันนี้ผมเลยขอนำรูปไอ้เจ้าคู่ที่น้าบ่นว่ามันแข็งเป็นไม้มาให้เพื่อนๆได้เห็นหน้าตากันแบบชัดๆหน่อย แต่ขอบอกไว้ก่อนว่าถ้าไปเห็นสภาพปัจจุบันตอนที่มันอยู่กับเท้าน้าตอนนี้ล่ะก็อาจจะจำกันไม่ได้ไปเลย เพราะน้าใช้งานมันได้"เยิน"สุดๆจริงๆ ไม่แพ้จอแดนของคุณไข่เหลิมเลยหละครับ

ขอนำบทสนทนาช่วงหนึ่งก่อนที่ผมจะเริ่มโพสมาให้เพื่อนๆดูหน่อยครับ พอดีก่อนที่ผมจะโพสมีเพื่อนคนหนึ่งโผล่มาทักทายและเมื่อทราบว่าผมจะตั้งกระทู้ใหม่ก็คุยกับผมอย่างที่เห็นนี่แหละครับ
    .....
    I Have a Confusion Dream says:
    ไ ม่เห็นมี กระทู้ มรึง*เลย
    อะจึ๋ย!...สวรรค์รำไร® says:
    กรู*กะจะโพสซักตีสองน่ะ ช่วงที่มรึง*ไม่อยู่
    หึหึหึ
    I Have a Confusion Dream says:
    ......
    อย่ามาหลอกกรู*
    งั้นมรึง*ก็นั่งเฝ้าจอไปละกันนะ
    กรู* จะ รอดู มรึง* ทุก 1 วิ
    อิอิอิ
    คอยดู
    กรู* จะ ปาดดดดดด ให้ได้

จะโพสแล้ว
    มาเตรียมปาดได้เลย
    อย่ามาหลอก
    กรู* ไม่โง่
    หึ หึ

*ได้มีการแก้ไขสรรพนามเล็กน้อยเพื่อให้ผ่านเซนเซอร์

จากคุณ : Ithipong - [ 1 มิ.ย. 49 14:47:08 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป