CafeTech-ExchangePantip MarketChatPantownBlogGangTorakhongGameRoom

มาช่วยอัพเดทครับ รายชื่อ ออกรอบมือใหม่-เก่า คน(สกอร์)ใจเกิน 100 ออนทัวร์ ไม่กลัวฝน

มาช่วย up dateครับ
    สวัสดีครับเพื่อนๆ มือใหม่ และมือเก่า ช่วงนี้ก็จะหน้าฝนแล้วบวกกับอาการคันมือที่ไม่ได้ออกรอบมานานเลยอยากออกรอบแก้คันมือ ให้กับตนเองและมือใหม่ทั้งหลายที่อยากออกสู่บู้ลิ้มกอล์ฟเป็นครั้งแรกๆ ของตัวเอง และที่สำคัญคือ เพื่อจุดประสงค์เดียว "คือเบรก 100 ให้ได้สำหรับมือใหม่" และที่สำคัญผมพักร้อนพอดี 1 อาทิตย์เลยอยากจัดออกรอบเล่นกอล์ฟก่อนพายุฝนจะเข้ามามากกว่านี้จนเล่นไม่ได้ เลยจองเวลาไว้ 3 วันดังนี้นะครับ
    ปล.โทรหาผมได้ที่ 09-1199198 อีเมล์ chulrit@hotmail.com
    Day 3
    วันพุธที่ 7 สนามกอล์ฟเมืองเอกรังสิต ค่าเขียว 635 แมว 200 บาท เวลาทีออฟ 8.32 ครับ จองไว้ 3 ก้วน(เพิ่มครับ) (หากมีท่านใดเป็นสมาชิกสนามเมืองเอกจะให้เกียรติมาเล่นด้วยกัน บวกตีตั๋วเด็กให้จักเป็นพระคุณยิ่งๆครับ)
    Day 3
    วันพุธที่ 7 มิ.ย 49 สนามกอล์ฟเมืองเอกรังสิต 1 เวลาทีออฟ 8.32 เช้า จองไว้แล้ว 3 ก้วนนะครับ
    1. Knotgolfer...........confirm
    2. khun o........................confirm
    3. mchaw.............confirm
    4.พี่ชายคุณmchaw.....confirm
    5. nui pai.......................confirm
    6. คุณ สิทธิ์.....................confirm
    7. คุณ pairoat................ confirm
    8. kobkob.......................confirm
    9. คุณ narzesus...............confirm
    10 คุณ...นู๋วาว.. (อาหมูอ่อน)....confirm
    11.คุณ hole (hole)................confirm

12. คุณเอนทาเนียร์
    13. คุณโอ๋..พ.บ.............รอ confirm
    14. ????
    15. ????

หากใครว่างๆมาเล่นกันได้ก็เรียนเชิญนะครับ มือเก่า-ใหม่ มาร่วมสนุกกัน หากมีมือเก่ายังงัยช่วยสอนมือใหม่ด้วยนะครับ ยังงัยช่วยโทรมาหาผมด้วยนะครับจะได้ลงชื่อแบ่งก้วนกันก่อนเล่น

แก้ไขเมื่อ 06 มิ.ย. 49 14:58:06

แก้ไขเมื่อ 06 มิ.ย. 49 09:59:54

แก้ไขเมื่อ 05 มิ.ย. 49 21:47:21

แก้ไขเมื่อ 05 มิ.ย. 49 21:25:30

แก้ไขเมื่อ 05 มิ.ย. 49 21:24:07

จากคุณ : Techas - [ 5 มิ.ย. 49 21:06:56 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป